Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มีของจะเอาไปคืนครับ

v1046r

29/01/2007 20:31:16
เมื่อวานนี้ไปลองหูฟังที่ร้านมาครับแล้วก็เอา---ไปด้วยพอลองเสร็จก็เก็บ---เข้ากระเป๋าแล้วเดินดูของในร้านซักพักนึง พอดีเห็นสาย --- สีฟ้าของ --- วางอยู่บนโต๊ะแถวๆที่ผมนั่งพอดีเลยคิดว่าลืมเก็บสายมา ก็เลยเก็บกลับมาด้วย วันนี้เอาของออกจากกระเป๋าถึงได้รู้ว่าหยิบเกินมา 1 เส้นแล้วก็ยังไม่รู้จะได้เข้าไปอีกทีเมื่อไหร่ ก็เลยอยากจะขอที่อยู่ที่สะดวกจะให้ส่งคืนไปให้น่ะครับ ที่ทำงานผมอยู่ไกล้ไปรษณียเลยสะดวกจะส่งคืนไปมากกว่า ยังไงรบกวนเฮียมั่นรึคุณเบียสตอบด้วยนะครับ

ส่งที่อยู่มาที่อีเมลผมก็ได้นะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

อ้นพัทยา

12/11/2021 20:52:02
ล่าสุดได้นำไปคืนหรือยังครับ เผื่อเพื่อน ๆ ในนี้อยากรู้
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"มีของจะเอาไปคืนครับ"