Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ัน้องSmokinนี่เสียงกลางมันลอยๆป่ะ

roXus

29/11/2007 17:04:04
อยากรู้อ้ะครับฟัง HESHมารับเสียงกลางมันลอยไปมากจิงๆ
ใส่น้อง35บนรถเมล์ไม่ได้เลย = =
เลยจะหาin-earซักตัว
ตอนนี้มองน้อง Smokin,rapter กับ Mylarone III
แนวที่ฟังก็มี pop dance กับ R&B
อยากได้เบสแรง
กวนเสียงกลางน้อยๆ
เสียงกลางไม่ลอย เสียงแหลมไม่เสียดสีกับหู
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เบียส

29/11/2007 17:53:40

นั่นแหละ ครับ Smokin bud เบสหนักใช้ได้เลย ครับ กลางแหลม ไม่เสียดอย่างที่อยากได้เลย ละ 555 ถ้าเป็น Raptor กะ Mylar X3 เนี่ย

เสียงออกไปทางเน้น รายละเอียดมากกว่า ไม่ได้เิอาดีทางเบสเท่าไหร่ จ้า
แวะมาลองได้เลย เจ้า roXus อิ อิ อิ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

sp@wn

30/11/2007 18:49:52
เมื่อวานซืนไปลองนั่งฟังมา จากทั้งหมดที่มีให้ลอง ผมถูกใจSmokin bud ที่สุดแล้วครับ

หนักถึงหนักมาก กลางแหลมไม่บาด เกือบอุ้มกลับบ้านและ

ยับยั้งช่างใจอยู่ ไม่รู้จะยั้งได้กี่วันครับ 55++
หยิกหู 0
"ัน้องSmokinนี่เสียงกลางมันลอยๆป่ะ"