Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เฮียครับthe pigjr ไปถึงไหนแระครับ

มือไหม่หูยังไม่พระกาฬ

29/11/2007 10:08:26
อีกนานป่ะครับกว่าจะสมบูณน์ และราคานี่ประมาณเท่าไรหรอครับผมจะได้เก็บตังรอเอาไว้ขนาดล่ะครับเปรียบเทียบไห้ดูหน่อยพอจะได้ไหมครับ ขอบคุณครับ พี่หมูหวานพยายามเข้าน่ะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เบียส

29/11/2007 13:12:13

ตอนนี้ อยู่ ในช่วงลังเลว่าจะออกหรือไม่ออกดี ครับ ตอนนี้ หมูหวานกำลังวิ่งไหว้เจ้าตามศาลเจ้าทั่วกรุงเทพ 555 ส่งแอมป์

เดโมให้หูเทพ(ของจริง) ได้ลอง พร้อมกับ ยกมือพนม ติดสินบนให้แอมป์ขายดี ทุกวันเลย ครับ จนไม่มีเวลาทำแอมป์ เลย ครับ 555

ตอนนี้ได้ข่าวว่า หมูหวานเป็นโรค &dquot;เรื้อน&dquot; เอ๊ย !! &dquot;เลื่อน&dquot; อีกแล้ว 555 ตอนแรกว่าจะวางประมาณ กลาง ธ.ค. 50 ตอนนี้ยังไม่แน่อีกแล้ว ครับ 555

เพราะ ยังไปติดสินบนศาลเจ้ายังไม่ ครบนั่นเอง จ้า ยังไงรอหน่อยนะ ครับ เสร็จเมื่อไหร่ แจ้งให้ทราบทั่วกัน ทันที จ้า อิ อิ อิ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

มือไหม่หูยังพระกาฬ

29/11/2007 13:16:55
ครับๆขอบคุณมากครับ จอรอน่ะครับ เพราะเดอะ พิกมันไหย่ไปหน่อย
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

มือไหม่หูยังพระกาฬ

29/11/2007 13:17:22
ครับๆขอบคุณมากครับ จอรอน่ะครับ เพราะเดอะ พิกมันไหย่ไปหน่อย
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

นายมั่นคง

29/11/2007 14:23:24

5555

ที่ต้องช้าออกไปเพราะมีการแก้เรื่องภาคจ่ายไฟ และเลือกเบอร์ opamp ใหม่อีกชุดนึงมาเปรียบเทียบครับ ผมให้หมูหวานลองทำอีกชุดหนึ่งขึ้นมาเทียบดู เพื่อจะเลือกเอาตัวที่ดีกว่ามาทำเดโมจ้า.......

ข่าวคืบหน้า ผมจะมารายงานอีกทีครับ 55
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

มือไหม่หูยังไม่พระกาฬ

29/11/2007 14:36:36
ขอบคุณครับที่ตอบ ผมนึกว่าแค่ซื้อหูฟังแระมันจะจบแระซะอีก มันไม่ยอมจบเข้าเวปทุกวันเลย อยากได้แอมป์อีก ผมไช้sr-60ครับฟังสนุกดีนี่ก็ถือว่าเป็นหูฟังที่แพงมากสำหรับผมแระหล่ะ บางทีผมเหงเค้าซื้อหูฟังตัวเกือบครึ่งแสน สายเส้น2เส้นเปงหมื่น แอมป์อีก โอ้โหนี่มันต้องรักจริงๆเรยน่ะครับถึงยอมได้ขนาดนี้ ตอนนี้ผมก็รอแอมป์เดอะพิกตัวนี้อยู่ เพราะเหงว่ามันเล็กกว่าเดอะพิกรุ่นแรก
แระเดี๋ยวต้องซื้อสายอารายอีกก้อไม่รุ เส้นทางสายนี้ไมมันยาวไกลเหลือเกินครับเฮีย เออเฮียครับแระเดออะพิกตัวไหม่นี่มันเข้ากับsr-60ไหมครับ
แนะเป็นแนวทางไห้ผมที เพราะว่าผมมันยังหูไม่พระกาฬ ก็ต้องตามๆคนที่น่าเชื่อถือครับ
ขอบคุณครับเฮีย
หยิกหู 0
"เฮียครับthe pigjr ไปถึงไหนแระครับ"