Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

GoODiEs

26/11/2007 21:04:52
คือเรื่องของเรื่องวันนี้ผมมีโอกาสได้ลอง super fi 5 และ 3 มาครับ ผลปรากฏว่า ผมกลับชอบเสียงของ super fi 3 มากกว่า (ไม่ใช่ว่า super fi 5 ไม่ดีนะครับ) เลยลองมา search หากระทู้เกี่ยวกับเจ้านี่ใน pantip แต่!! เจ้ากรรม ใน pantip นั้นมีคนพูดถึงเจ้านี่ไม่กี่กระทู้ครับ บางกระทู้กลายพันธุ์จาก fi 3 เป็น fi 5 สะงั้น เลยสงสัยครับ ว่าทำไมถึงเป็นเช่นนั้นครับ และถ้าผมไปซื้อมา เกิดอยุ่มาวันนึงเบื่อจะขายนี่จะขายออกมั้ยครับเนี่ย เห็นมีแต่คนพูดถึง super fi 5 pro
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

26/11/2007 21:46:46

ของ UE ตอนนี้เป็นอะไรที่แปลกมาก ผมว่าชื่อมันขายได้ครับ แต่ดันไม่มีตัวแทนในเมืองไทยซะเนี่ย 555

ไอ้ครั้นผมจะขอไปเป็นตัวแทน ก็กลัวเค้าจะถีบกระเด็นออกมา 555

แต่แจ้งข่าวนิดนึงครับ เห็นน้องคนที่เอา super.fi 5 และ super.fi 3 กำลังจะเอาสีแดงเข้าทั้งล็อตเลยครับ คอยดูก็แล้วกันครับ ได้มาเมื่อไหร่จะโพสบอกอีกทีจ้า 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

ผ่านมา

26/11/2007 22:29:49
หากของมันดีสมราคามันจริงๆ คงมีคนมาโพสกันเยอะแล้วแหละครับ
คือ ue3 นะครับ ผมบอกตรงๆ มันไม่คุ้มครับกับราคาที่ต้องจ่ายเลย เสียงมันก็โอเคหน่ะครับ แต่ว่า มันไม่ต่างอะไรเลยกับ cx300 หรือ akg324pเลย แถมต้องจ่ายแพงกว่าอกเยอะ ความเห็นผมนะ ไปเล่น super fi 5 เถอะครับ แล้วจะรู้ว่าหน้ามือกับหลัง teens ต่างกันยังไง 555

คิดเล่นๆครับ ราคามันเองก็ไม่แพงมากจนเกินไป แถมติดแบรนด์ ue อีก แต่ไม่ค่อยมีคนพูดถึงมัน อืม.. น่าคิด
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

เบียส

27/11/2007 14:13:27

Fi 3 เนี่ยผมว่ามีดีพอตัวเลยละ ครับ ผมว่ามันเป็นตัวที่ฟังได้หลากหลายแนวนะ

แต่รายละเอียดยังไปไม่ถึงรุ่นพี่มัน ครับ เห็นตอนนี้

มีหลายบริษัท เอาไปติดแบรนด์ ตัวเองแล้ววางขายในราคา มหาโหดเลย ครับ อิ อิ อิ
หยิกหู 0
"super fi. 3 studio !!!"