Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถ้าจะเล่นแอมป์แบบพกพาตัวไหนดีครับ

มือไหม่หูยังไม่พระกาฬ

25/11/2007 12:49:19
คือถ้าจะเล่นแอมป์พกพานี่ตัวไหนน่าสนใจอ่ะครับ ที่ผมดูๆไว้ก็เห็นว่ามีแต่ แพนกวิ้น คาเฟอีนอ่ะครับ และเดะพิกตัวไหม่ที่กำลังเร่งทำนี่มันเล็กไหมครับราคาเท่าไร และต้องซื้ออะไรเพิ่มเติมอีกอ่ะครับถ้าเล่นแอมป์ ผมไช้sr-60อ่ะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

vincent

25/11/2007 13:03:20

อิอิ แอบถามพ่วงด้วยเลย iBasso T2 นี่เจ๋งไหมอ่ะค้าบเห็นมันเล็กดีท่าทางพกพาง่าย ผมใช้ SR 60 แบบคุณ มือไหม่หูยังไม่พระกาฬ แล้วก็ pk2 ,ksc35 คร้าบบ :174:
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

roXus

25/11/2007 13:08:35
ผมว่า เพนกวิน มันก็เสียงดีนะครับ เร่งเบสกับกลางได้ดีมากมาย = =
ส่วนthe pig ตัวใหม่ถามคุณหมูหวานครับ รออยู่เหมือนกัน ^^
แต่อย่างลืมนะครับว่าampเพนกวิน t1-t2 พวกนี้พังแล้วต้องส่งนอกอย่างเดียว = =
เลยแนะนำให้เล่นน้องpigก็ดีครับไม่ก็รอน้องpig Jrแทน
เพราะthe pig นี่พกยากพอสมควร นะครับ แฮะๆๆ
ุ่ถ้าเล่นampเมื่อไรก็จะได้เล่น สาย กันอย่าง &dquot;เมามันส์&dquot; หึหึ
ถ้างบน้อยก็เล่นน้อง คานาเร่ ก่อนก็ได้ึีัครับเสียงดีถูก
ถ้างบเยอะหน่อยก็จัดสายของ shood audio ละกันครับ
ถ้าเครื่องเล่นเ้ป็นipodแนะนำให้ใช้เป็น dock-miniหรือdockเปลี่ยนสายของ corssroadก็ได้ครับ
แล้วก็จัดสายต้านโอมอีก วู๊ สวรรค์แล้วครับ
หึหึ เส้นทางมจุราช ได้เริ่มขึี้นแล้ว เอิ้กๆ
อ่า ถามเพิ่มก็ตอบให้ อิอิ
น้องt2เล็กพกง่ายแต่ก็พังง่ายนะคร๊าบ ร็อคดีครับ แต่จะใช้สายหัวตรงไม่ได้เพราะมันจะงัดampทำให้พัง
ใช้ได้แต่สายหัวLครับ อีกอย่างก็ถ้าพังก็ส่งนอกไม่้ต่ำกว่า1เดือน อีักอย่างเห็นทาง ibasso กำลังรีบล้างสต็อกอยู่เพราะจะเลิกผลิตเหมือนน้องt1แล้ว
ใช้ของไทยดีกว่าครับ ของไทย ไทยใช้ ไทยเจริญ
อะฮิ้วๆๆๆ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

เบียส

25/11/2007 14:06:45

555 สบายแล้วเรามีคนมาช่วยตอบ อิ อิ อิ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

SaviouR

25/11/2007 17:51:34
ช่ายเน้อป๋าเบียสสส สบายยย เลยเรา

อ่อ อยากให้ SR60 มันขึ้นก็อีกโมสายของเก็นซ้งได้เลยนะคับ หุหุุหุ

แหล่มมากกก
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

jengeeskhan

25/11/2007 18:19:50
เชียร์ เพนกวิ้น หนึ่งเสียงครับ พึ่งไปถอยมาสด ๆ ร้อน ๆ จากเฮียเบียส ฟังกับ ATH a900 นี่เสียงดีครับ ให้ครบ นุ่มดี ลองกับ หมูหวานแล้ว สไตล์เพลง classic เสียงกลางมันพุ่งมากเกินไป แต่เพนกวิ้น ให้เสียงที่พอเหมาะเลย

แล้วอีกอยางที่ใช้เพนกวิ้น เพราะชอบกล่องมันอ่ะครับ art ดี 555 ประหยัดตังค์อีกหน่อย ที่เหลือตั้งค์คงได้ซื้อไข่มาใส่มาม่า กินมาม่าเปล่า ๆ มาหลายวันแล้ว เอิ๊ก ๆ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 6

มือไหม่หูยังไม่พระกาฬ

25/11/2007 19:31:17
ถ้าไช้แพนกวิ้นนี่ต้องซื้อสายสัญญาณเพิ่มด้วยไช่ไหมครับ ผมไช้ไอพ๊อตวีดีโออ่ะครับ สายสัญญาณของเก๊นซัง กับ ของบักแฟงค์นี่มานต่างกานไงอ่ะครับและมานมีส่วนไนเรื่องขงงเสียงด้วยหรอครับ สงสัยจริงๆพอดีไม่รุเรื่องอารายเลยอ่ะครับ และเดอะพิกเจอาร์นี่อีกนานไหมครับกว่าจะได้เห็นตัวเป็นๆ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 7

นายมั่นคง

25/11/2007 21:35:51

555

เดี๋ยวให้เจ้า roxus มาเป็นฝ่ายขายเลยดีกว่า....555

แม่นนิติบัญญัติมากๆๆๆๆ

555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 8

roXus

25/11/2007 21:45:40
^
^^
^^^
ขอบคุณมากครับเฮีย ^ ^
สายของเก็นซังกับสายของพี่แฟงค์นี้เป็นสายในตะกูลเดียวกันครับ
เพียงแค่ตอนนี้พี่แฟงค์ไม่ทำสายแล้ว ^ ^
เปลี่ยนมาให้เก็นซัง ทำแทน > <
งับผม
หยิกหู 0
"ถ้าจะเล่นแอมป์แบบพกพาตัวไหนดีครับ"