Guest
หมวดหมู่ > ขายของมือสอง

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขาย CD Player รุ่นท็อปของkenwood

kiss

07/02/2011 23:09:33
0

ขออนุญาติขาย CD Player รุ่นท็อปของkenwoodครับ โดยรุ่นนี้ถ้าจะเทียบมวยกับค่ายsonyคงเป็นรุ่น d-z555 ครับ
เสียงดีมากครับ สามารถปรับเสียงได้แถมมีไฟเรืองแสงที่หน้าจอกับปุ่มกดด้วยแบบคล้าd-z555 ใช้ถ่าน2A 4ก้อนได้ด้วย ตัวเครื่องสภาพ ประมาณ 8o% ได้ครับ แต่ก็มีรอยตามการใช้งานเพราะอายุมันก็เกิน10ปีแล้ว อ่านแผ่นแท้ได้ดี แผ่นไรท์พอไหวแต่ต้องเป็นแผ่นที่ไรท์ด้วยความเร็วไม่สูงมาก มีอแดป์เตอร์ให้นะครับเพื่อใครไม่เอาถ่าน คุณภาพเสียงรับประกันดีแน่นอน
ขายที่ 4900 ครับ
"ขาย CD Player รุ่นท็อปของkenwood"