Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เฮียครับปรึกษาหน่อยครับ

BBBee

20/11/2007 21:58:07
เพิ่งซื้อ Igrado จากร้านเฮียมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้วครับ
รู้สึกว่าเสียงมันแตกหนะครับ ลองฟังเทียบกันกับหูฟังที่มีอยู่แล้ว ตอนวันแรกๆๆเสียงมันก็ปกติอยู่ครับ แต่วันนี้เสียงมันแปลกๆ แตกๆครับเฮีย

ไม่ทราบว่าผมจะทำอย่างไรครับ
หูฟังมันต้องเบิร์นอีกไหมครับ แล้วมันเครมหรืออะไรได้ไหมครับ
ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

20/11/2007 22:29:23

มี 2 ประเด็น คือมันเสียครับ กับข้อ 2 คืออาจจะมีฝุ่นผงปลิวเข้าไปจ้า.........5555

ไม่ต้องกังวลครับ ถ้าซื้อมาจากประตูน้ำ เอาไปให้ปิงปิงดูดจ๊วบๆๆ ให้ รับรองหายครับ 555

หลายๆ คนที่เจอปัญหานี้ คือบางทีมีเศษผมปลิวเข้าไป มันจะไปแตะถูกไดรเวอร์ทำให้มีเสียงสั่นหรือแตกได้ครับ ถ้าเป่าออกมันก็จะหายไปทันที

แต่ถ้าอาการไม่หายจริงๆ เดี๋ยวผมดูแลให้ครับ เคลมเป็นตัวใหม่ได้ครับ เพราะทางบริษัทซูพีเรียนี่ชัวร์ปึ๊กเลยครับ 555

ปล.มีคนเดียวที่ใช้ Grado แล้วไม่มีปัญหาเรื่องเส้นผมปลิวเข้าไปในหูฟัง...คือตัวผมนั่นเองจ้า
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

BBBee

20/11/2007 22:34:14
ขอบคุณเฮียมากๆๆๆเลยครับ
อยากเจอตัวเป็นๆของเฮียจังเลยครับ
ขอบคุณอีกครั้งครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

นายมั่นคง

20/11/2007 23:47:43

555

ขอบคุณครับ ที่อยากเจอตอนที่ยังตัวเป็นๆๆ

แต่ถ้าเจอตอนที่นอนนิ่งแหง๋แก๋ ไม่ยอมเป็นๆ สงสัยจะไม่ค่อยดีจ้า.........555

บรื๋อวววววว 555

ถ้าว่างมาที่งามวงศ์วานได้ครับ ผมนั่งตั้งแต่บ่ายถึงค่ำของทุกวันอาทิตย์จ้า.............555
หยิกหู 0
"เฮียครับปรึกษาหน่อยครับ"