Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

tae

26/01/2007 12:55:26
ชอบ MS-1 ค่ะ กะว่าจะซื้อพร้อม MP3 เฮียช่วยแนะนำให้หน่อยนะคะ ตอนนี้กำลังมอง Clix, Zen V และก็ M6 ไม่รู้ว่าตัวไหนจะขับดีกว่ากัน
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เช อึน โซ รัก iriver - เมียแมวอ้วนอืด

27/01/2007 12:21:13
นอกจาก Meizu น้องหมวยอย่างที่เฮียมั่นบอก
ซึ่งเป็นที่น่าหลงไหลและสามารถให้เสียงที่สดใสแล้ว
เหมาะกับ MS-1 ที่เป็นหูฟังที่ฟังได้ทุกๆ แนว
สามีดิฉันเคยคุยกับคนที่คลุกคลีอยู่กับ Clix
(Clix เป็น gen ใหม่ของ iriver ที่เกิดทีหลังดิฉัน
ก็บอกว่าเสียงมันจะนุ่มนวลสดใสสบายๆ จะผิดแผกและ
ไม่ได้ดุดันเผ็ดร้อนแบบตัวดิฉันซึ่งเป็น T10 น่ะค่ะ)
ฉะนั้น ดิฉันว่า Clix ก็เป็นตัวเล่นที่น่าลองอีกตัวนึงน่ะค่ะ

ป.ล. สามีไปอ้วกอีกแล้ว เมาช้างถีบทุกที เฮ้อออออ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"MS-1+MP3 อะไรดี"