Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถึง เฮียมั่นคงครับ

สิทธิ์

13/11/2007 12:09:05
เฮียครับ ipod photo มันต่อ lineout ได้หรือเปล่าครับ ถ้าต่อได้ เสียบกับแอมป์ เทียบกับ คลาสสิก ตัวไหนดีกว่ากันครับ แล้วถ้าต่อไม่ได้ ต่อแอมป์ช่องheadphone แล้วให้คลาสสิกต่อ lineout อันไหนจะเสียงดีกว่ากันครับ

ที่ร้านเฮียยังมีฟองน้ำ ksc35 ขายไหมครับ

แล้วเฮียมีจุกยาง UE ขายไหมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

13/11/2007 12:25:06

ipod photo ต่อได้ซิครับ 555 ทุกวันนี้ผมต่อฟังอยู่จ้า ออกจากทางก้นของมันนั่นแหละครับ จะใช้ dock อันเล็กๆ หรือแบบเป็นฐานอันสี่เหลี่ยมใหญ่ๆ ก็ใช้ได้

ไม่ผิดกติกาแต่อย่างใดครับ 555

ถ้าเป้นไปได้อย่าไปต่อช่อง headphones ครับ เพราะเท่าที่ผมพยายามฟังเทียบกัน ผมว่าช่อง headphone มันค่อนข้างนัวเนีย ขุ่นเบลอยุ่งเหยิงกว่าช่อง Lineout ครับ

ผมยังไม่เคยฟังเจ้า Classic ต่อช่อง lineout เข้าแอมป์จริงๆจังๆซักทีครับ แต่ถ้าเป็นความเห็นผม ผมว่า photo เสียง Flat เรียบกว่า ในขณะที่ classic น่าจะคมกว่าเล็กน้อยครับ

ถึงจะต่อแอมป์ ผมเชื่อว่าบุคลิกก็คงจะไม่เปลี่ยนไปมากนัก จ้า..........555

ส่วนฟองน้ำ กับ จุกยาง มีขายครบๆๆๆๆครับ

555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ถึง เฮียมั่นคงครับ"