Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สายหูฟังขาดใน ซ่อมได้ไหมครับ

Alz

12/11/2007 10:08:25
คือพอดีหูฟังที่ใช้อยเป็นประจำู่สายสัญญาณที่ต่อกับหัวแจ็คมีปัญหา

ฟังแล้วสัญญาณขาดๆหายๆเป็นช่วงๆ คิดว่าสายคงขาดใน

เลยอยากทราบว่าที่ร้านเฮียมั่นคงที่พันทิพ มีบริการซ่อมไหมครับ ถ้ามีราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
ถ้าไม่สะดวกเมลมาก็ได้ครับ

หรือถ้าสมาชิกท่านใดรู้จักร้านที่รับซ่อมดีๆ ก็ช่วยบอกต่อแนะนำทีครับ
ขอบคุณมากครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

12/11/2007 11:12:05

ที่ร้านตอนนี้ยังไม่มีช่างทำแบบจริงๆ จังๆ ครับ เพราะไม่รุ้จะเอาที่ตรงไหนให้นั่ง 555

แต่ทุกวันนี้ผมใช้วิธีฝากฝังไหว้วานให้หมูหวานทำให้ครับ เรื่องการตัดต่อสาย ไม่ใช่เรื่องยาก แต่ยากอีตรงต้องรอนิดนึงนี่ล่ะครับ 555

ถ้าขาดบริเวณนั้นถือว่าง่ายมากครับ...........เอามาฝากไว้ก็ได้จ้า 55
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"สายหูฟังขาดใน ซ่อมได้ไหมครับ"