Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

saleman

11/11/2007 19:33:46
วันนี้ไปที่ร้านสาขาพันธ์ทิพย์มาตอนเย็นครับ เจอเทพหลายคนเลย ทั้งเฮีย(หล่อกว่าในรูปอีก) พี่เบียส(ไม่ได้คุยเห็นพี่เล่น comp อยู่) พี่ปุ๊ย, น้องแพะ ให้คำแนะนำดีมากเลยครับ เลยเสร็จเจ้า ksc75 มา สมปรารถนามาก ตอนนี้กำลังง burn อยู่ครับ แล้วพี่ปุ๊ย กับน้องแพะเอา ipod มายั่วกิเลสอีก เลยไปถอย itouch 8g มาอีกตัว(สมใจพี่ปุ๊ยแล้วใช่มั๊ยครับ) วันนี้เลยเสียตังค์หมดตูดเลยเรา กะว่าจะไปถอยหูฟังอย่างเดียว เลยได้ itouch กลับมาด้วย แล้วทีนี้น้อง psp อ้วนดำเราจะเอาไว้ทำอะไรเนี่ย กะว่าจะเอาไว้เล่นเกมส์กับดูหนังฟังเพลง สงสัยคงต้องเหลือเพียงเล่นเกสม์อย่างเดียวแล้ว ว้า... คราวนี้เลยต้องพกหลายอย่างเลยเรา นึกว่าเอา psp อย่างเดียวแล้วจบซะอีก เอาไว้ไปเจอพี่ปุ๊ย กับน้องแพะอาทิตย์หน้า ไม่ทราบอยู่หรือเปล่า จะขอดูดเพลงซะหน่อย (เครื่องพี่เพลงเพราะดีครับ)...... ขอบคุณร้านเฮียที่ให้ความสุขกับหูผม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

saleman

11/11/2007 19:36:50

ผมรบกวนน้องแพะ ขอ web load เพลงที่ว่าเป็น 320 bit หน่อยได้มั๊ยครับ พอดีว่าลืมครับ ของ siamsharingboard.com มันเข้าไม่ได้ครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

11/11/2007 21:41:27

555 อ๋อนึกออกแล้ว เจ้าของ PSP รุ่นที่ตัวหนานั่นเอง 555 ขอบคุณมากครับ วันนี้ไม่ได้คุยเป็นเรื่องเป็นราว เพราะมัวแต่เพลิดเพลินกับการคุยเรื่องลามก กับบรรดาสมาชิกครับ 555

และขอบคุณด้วยครับที่ชมว่าผมหล่อกว่าในรูป 555

เกิดจากท้องพ่อท้องแม่ เพิ่งจะมีคุณคนแรกนี่แหละที่ชมแบบนี้ 555 เขินจริงๆๆๆ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

พยัคย๋แพะ

12/11/2007 07:28:20

mp3real.ru/mp3 ฮับ มันจะไม่ 320 ทั้งหมดนะครับ
หยิกหู 0
"ถอยมาแล้วครับ"