Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนเปรียบเที่ยบทีครับ

นาย

11/11/2007 18:05:59
อยากรุ้ว่าต่างกานมากมั้ยครับ ระหว่าง pk3 และ ksc75(ลอตใหม่ซี่งเพิ่มเบสแล้ว) คือกะว่าจาเข้าไปสอยมาใช้ราคาเท่าๆกานน่ะครับ พอทราบครับว่ามันคนละประเภท ก้อขอรีวิวเฉพาะเสียงก้อพอคับ เอามันดื้อๆนี่ละ >< พวกความกว้าง เบส ความใส แหลม หวาน ขอบคุนมากๆนะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

11/11/2007 20:55:41

ระหว่าง 2 ตัวนี้ต้องตัดสินจากลักษณะการใช้งานด้วยครับ ว่าชอบเล็กหรือชอบใหญ่ หรือว่าเขินหรือเปล่าถ้าจะใส่ ksc75 ในที่สาธารณะน่ะครับ 555

เจ้า PK3 นั้นเป็นหูฟังพวก music lover คือนุ่มๆ สบายๆ ฟังเพลิน และฟังได้นานๆ ครับ รายละเอียดไม่ยิบยับ แต่ถือว่าอยู่ระดับใช้ได้ และที่สำคัญคือมันเล็ก พกพาง่าย

เจ้า 75 นั้นคมชัด จะแจ้งครับ ฟังเพลงจังหวะสนุกๆ ได้สะใจพอควร เสียงปลายแหลมคมนิดนึง คมกว่า 35 แต่ถือว่าเป็นหูฟังฟังสนุก ลำบากในการใส่เล็กน้อย และที่สำคัญเตะตาคนอีกเล็กน้อย 555

ผมว่า 2 ตัวนี้หลับหูหลับตาจับฉลาก โดนตัวไหน ถือว่าไม่ผิดพลาดครับ 55
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

roXus

11/11/2007 21:39:36
PK3 คือจุดเริ่มค้นเส้นทางหายนะสายเพลงคราสสิก-แจ๊ส
koss KSC 75 คือจุดเริ่มต้นหายนะสายเพลงป็อป-ร็อค
สรุปมันเหมือนกันคือ
&dquot;จุดเริ่มต้นของหายนะ&dquot;
อะหึ อะหึ
หยิกหู 0
"รบกวนเปรียบเที่ยบทีครับ"