Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถ้ามันพูดได้ อ่ะน่ะ...

wicky

11/11/2007 16:02:16

ถ้ามันพูดได้ อ่ะน่ะ

กระทะ - เปิดไฟเบา ๆ หน่อย..ร้อนนะโว้ย
โถส้วม - พี่ ๆ เสร็จแร้วราดน้ำด้วยสิพี่..เหลืองเชียว ผักน่ะหัดกินซะมั่ง
ไฟฉาย - วันไหนที่เธอหมดหนทางสว่าง (ไฟดับ) ขอให้เธอคิดถึงฉันเป็นคนแรก
ยกทรง - X ..จะเอาฟองน้ำมายัดทำมัยวะ...ยอมรับความจริงหน่อยดิ
โทรศัพท์ - หนวกหูว่ะ..พูดอยู่ได้ ปากเหม็นด้วย
กล้องถ่ายรูป - หน้าเห่ย ๆ ทำท่าไหนก็ไม่สวยหรอกโว้ยย
นาฬิกา - เวลาไปไม่ทันนัด..โทษว่ากรูเสีย X บ้า!! ให้กรูเป็นแพะรับบาปแทนเมิงอยู่
เรื่อย
โลงศพ - สุดท้ายพวกเมิงก็มานอนกับกรู
เข็มทิศ - หลงสิเมิง!!
แก้ว - จับเบา ๆ หน่อยสิ แตกเมื่อไหร่เมิงเจ็บ
ผ้าเช็ดหน้า - น้ำตาพอไหว น้ำหมากน้ำลาย..ไม่เอานะเว้ยย
กระสอบทราย - ผมไปทำอะไรให้พี่เจ็บแค้นนักหนาเนี่ย
กีต้าร์ - เล่นไม่ดีมาโทษกรูว่าสายเพี้ยน
ลูกฟุตบอล - เล่นกันจนกูเวียนหัวแร้วโว้ย...โยนกันไปกันมาอยู่ได้ อยากได้กรูชั่วครั้งชั่วคราวทั้งนั้น เชยชมสมเท้าแร้วก็เตะกรูส่ง..เวร
มีด - หั่นหมู..หั่นผัก ง่ายดาย แต่หั่นเธอออกจากใจ..ยากจัง
ผ้าเช็ดหน้า 2 - เข้าใจแร้วครับว่า..หมาตายในปากเป็นไง
พัดลม - เมิงเย็น..กรูร้อน
แอร์ - บิลค่าไฟมา โทษกรูทั้งปี
น้ำแข็ง - แค่เธอเอามือมาจับตัวฉัน ฉันก็แทบจะละลายคามือเธอแร้ว ละลายในปาก..แระละลายในมือ
รองเท้า - เดินดูทางหน่อยสิวะ..เหยียบขี้หมาจนได้ ซวยเลยกรู..เต็มตีนเมิง แต่เต็มหน้ากรู!!
กระจก - อีนี่บ้าหรือเปล่า มาถามอยู่ได้..ว่าใครงานเลิศในปฐพี
CD - แผ่นก๊อป..เราเป็นได้แค่ตัวแทนของใครบางคน ไม่ใช่ตัวจริง..แต่ราคาถูกกว่า
หนังสือโป๊ - ช่วยเช็ดน้ำลายออกจากตัวผมด้วยครับ
ลูกอม - เทคนิคการใช้ลิ้นของเขา..เล่นเอาฉันละลายไปเลย
เข็มฉีดยา - ไม่ต้องกลัวนะที่รัก มันเจ็บเหมือนมดกันเอง
เข็มฉีดยา 2 - อ้ายเด็กเวงนี่..ร้องอยู่ได้จะกลัวทำมายแค่เข็ม แม่เมิงตีเจ็บกว่ากรูอีก
ปฏิทิน - เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน แค่ปีเดียวเองนะครับ..ฉีกกรู กรูต่อย!!
หวี - ลุง..มีแค่นี้เอามือลูบก็ได้
เก้าอี้ - โอ้ว..ก้นช้างหรือคนวะเนี่ย
รีโมท - เราอยู่ในภาวะที่โดนกดดันอย่างหนัก ลูกไก่ในกำมือชัด ๆ ทะเลาะกันทีไร..เขวี้ยงกรูทิ้งทุกที
ถุงยาง - ช่วงเวลาแห่งความสุข..มันช่างน้อยซะ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

11/11/2007 20:49:58

555

ขอบคุณ wicky จ้า 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

wicky

12/11/2007 11:54:04

Oh!!!...ไม่เป็นไรค่ะ...
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

ดีเจโก้ สมุย

12/11/2007 13:39:49

เยี่ยมครับ อ่าน ซะเพลิน เลย
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

เบียส

12/11/2007 14:39:54

555 Wicky นี่รูปภาพเยอะดีจังแหะ อิ อิ อิ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

wicky

12/11/2007 14:53:26

คราวหน้าจะลงรูปตัวเองนะคะ...
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 6

jo..1234

12/11/2007 14:54:13
หูฟัง......เช็ดขี้หูบ้างนะพี่

เพลเยอร์......หนูเป็นที่ระบายความใคร่ของหูฟังค่ะ

ตูดคนปกติ.....ไว้ ออก
ตูดเกย์......ไว้ ออก+เข้า

ขอแจมนิด คิดออกตะกี้
หยิกหู 0
"ถ้ามันพูดได้ อ่ะน่ะ..."