Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เฮียเบียสครับเก็บthe pigให้ตัว1ด้วยครับ > <

roXus

09/11/2007 18:35:24
เฮียเบียสครับเก็บthe pigให้ผมด้วยนะครับ
เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมไปรับน้อง pig มาเลี้ยงนะครับแต่เวลายังไม่แน่นอนนะครับแต่พรุ่งนี้แน่นอน
ขอรับของที่ พันทิพย์ประตูน้ำ นะครับ
จัดกับ crossroad dock นะครับจัดเป็นชุดให้เลยครับชุด1
ขอบคุณคร๊าบ ^ ^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

09/11/2007 22:30:26

อะเจี๊ยกกกกก 555

พรุ่งนี้สายๆ โทรหาเจ้าเบียสก่อนนะครับ แต่ผมมั่นใจว่าเจ้าเบียสเบิกของจากที่งามวงศ์วานมาให้แล้วน่ะครับ

แต่ถ้าผิดพลาดประการใด วันจันทร์มีแน่นอนครับ 55
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"เฮียเบียสครับเก็บthe pigให้ตัว1ด้วยครับ > <"