Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนถามเฮียครับ...MS-1 ผมมัน..

rurika

09/11/2007 16:17:38
เสียงมันแตก ข้างขวาอ่ะครับ
เวลาเสียงต่ำ มา มันจะแตกอย่างเ็ห็นได้ชัดเจน

ซื้อมาจากเฮีย ตั้งแต่ สมัยขายที่ร้าน the mass อ่ะครับ..

น่าจะประมาณ ปีที่แล้ว ไม่มีใบเสร็จอ่ะครับ..จ่ายไปทอน10บาท ...

ไม่ทราบว่าเอาไปให้เฮียดูให้ได้ไหมครับ..

น่าจะแตกตั้งกะตอนต้นๆ ปีนี้ อ่ะครับ ... มาจับได้ตอนก่อนได้หูฟังตัวใหม่พอดี

บางครั้ง นึกถึง หยิบมาฟัง ..แต่มันไม่เหมือนก่อน แล้วT___T
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

09/11/2007 16:45:20

ลองเอามาฝากไว้ได้ครับ เพราะผมมีอะไหล่ของ MS-1 อยู่ตัวนึงเหมือนกัน ถ้าเปลี่ยนได้จะเปลี่ยนให้เลยครับผม 555

น่าจะเอาไดรเวอร์ของตัวนั้นสลับเข้าไปให้ได้จ้า

เอามาได้เลยครับ ไปฝากไว้ที่พันทิพย์ประตูน้ำก็ได้ ถ้าสะดวกทางนั้นนะครับ 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

rurika

09/11/2007 19:18:11
ขอบคุณครับเฮีย

เดี๋ยวต้องหา...โอกาสไปซะแล้วว
หยิกหู 0
"รบกวนถามเฮียครับ...MS-1 ผมมัน.."