Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอถามเกี่ยวกับลำโพงพกพาหน่อยครับ vevitamin ช่วยเข้ามาหน่อยครับ

Noampang

08/11/2007 22:05:53
มีงบอยู่ 1000 อยากได้ลำโพงพกพาซักตัว เอาแบบฟังเล่นๆไม่ได้ซีเรียสอะไร แต่ขอเสียงดีๆใสๆหน่อยก็ดีครับ มีตัวไหนแนะนำมั้งครับ
พวกลำโพงพวกนี้หาที่ไหนมีเยอะครับ พรุ่งนี้ว่าจะไปเดินหาดู

อย่างกระทู้ของคุณ vevitamin

http://www.munkonggadget.com/webboard.php?id=524331&cat_w=15025&lang=th

ตัวนี้ก็น่าสนครับแต่ไม่รู้ร้านอยู่แถวไหน คุณvevitamin ผ่านมาเห็นบอกีครับ จะไปลองเดินหาดู
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

vevitamin

08/11/2007 22:56:06
เอ่อ จะว่ายังไงดี ตำแหน่งร้าน ชื่อร้านผมไม่ชัวร์เท่าไหร่ (ขอโทษครับ)เอาอย่างนี้ ผมเล่าเป็นเหตุการณ์ดูละกัน
ก็จาก jay mart ของมาบุญครองนะครับ ออกมาแล้วเดินชิดขวา(คือให้ร้าน jay mart อยู่ขวามือ เดินไปทางโตคิว) ทีนี้เดินไปเรื่อยๆ เข้าช่องด้านขวา ระหว่า
งเดินเหล่ซ้ายเอาไว้ มองหาร้านที่ขายพวกสายหูฟัง สายแปลงหูฟัง พวกนี้เอาไว้ ลักษณะจะเป็นถุงพลาสติกหิ้วมาจากกลางอากาศ ตู้กระจกเค้าจะมีลำโพงหลายแบบน่ะครับ ตัวนี้ก็เป็นหนึ่งในนั้น
(เดี๋ยวถ้ามีโอกาส จะเดินกลับไปเช็คตำแหน่งร้านมาให้อีกครั้งนึงนะครับ) ราคาอยู่ที่ 800 นะครับ (ที่ผมซื้อมา)
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Noampang

08/11/2007 23:46:55
ขอบคุณครับพรุ่งนี้ผมกะว่าจะลองเดินๆหาดูครับ
หยิกหู 0
"ขอถามเกี่ยวกับลำโพงพกพาหน่อยครับ vevitamin ช่วยเข้ามาหน่อยครับ"