Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

RE : ใครอยากเห็นCustom Sleeve for SE530 นิมนต์เลยครับ

lek_ultra

12/11/2007 08:30:39
Ambient 50$

ในหน้า Order ผมก็เพิ่งเข้าไปดูตามที่คุณmaxx บอกละครับ

ยอมรับว่า ไม่ทราบครับ เพื่ออะไร และผมก็หาคำอธิบายจากหน้าเวป ไม่พบด้วย

มันไม่น่าจะเกี่ยวกับทำให้เสียงดีขึ้น หรือได้บรรยากาศจากการฟังเพลงดีขึ้น เหมือนฟังจากลำโพงบ้าน ก็ไม่น่าจะอะไรขนาดนั้น

แต่ถ้าคุณmaxx บอกว่าเพื่อการระบายอากาศ ละก็ไม่แน่ครับ

เพราะบางคนใส่ in-ear แล้วมึนหัว เนื่องจากความกดอากาศในช่องหู จึงต้องมีท่อระบายอากาศออกมา

แต่ความจริงส่วนนี้เราแก้ไขได้ด้วยตนเองคือ กดหลังใบหูเพื่อให้โมลมันเผยอ แล้วเป่าลมออกมา เหมือนตอนอยู่บนเครื่องบินอะครับ

เรื่องการระบายอากาศออก อย่างที่ผมเคยพูดถึงเมื่อโพสที่แล้วว่า ตัวหูฟังไทยทำ ที่กำลังทำอยู่ก็จะวิธีนี้มาแก้ปัญหาที่มักเกิดกับ in-ear ด้วยครับ

ทราบข่าวที่แน่นอนจาก UE แล้วมาบอกกันบ้างนะครับคุณmaxx
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"RE : ใครอยากเห็นCustom Sleeve for SE530 นิมนต์เลยครับ"