Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

archdoraz

24/01/2007 13:33:15
ของมายังคับเฮีย

ไปรับตัวที่สำราญราษฎร์ได้ป่าวคับ

งามวงวานไม่ไหวจิงๆ ไกลละเกิน
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

KKKumpakan

24/01/2007 20:45:58
ตอนนี้ KSC35 หายากแล้วนะครับ ขอบอกไว้ก่อน
มาเปิดท้ายใน pantip หมดในเวลาอันรวดเร็ว

ถึงจะเกลียดมันแค่ไหนก็อย่าขายครับ เผื่ออีก 10 ปีข้างหน้า มันจะกลายเปนตำนาน ราคาขึ้นอีกเปน 10 เท่า (เว่อไปมะเนี่ย 555)
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

sp@wn

26/01/2007 17:09:09
ผมว่าจะไปสอยมาเก็บไว้อีกสักตัวอ่ะครับ

กลัวเครมกลับมาได้ ksc-75 T_T
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

เช อึน โซ รัก iriver - เมียแมวอ้วนอืด

27/01/2007 12:12:43
ดิฉันก็มี idea ดีๆ มาบอกน่ะค่ะ
คือว่า ถ้าเราเสียดาย ksc35 หาใหม่ไม่ได้
เพราะตัวเก่าพังหูแตก
ซื้อ portapro แทนก็ได้ค่ะ
แล้วเอา driver ถอดเปลี่ยนก็ได้เสียงเหมือนเดิม
เพียงแต่มันน่าเกลียดนิดหน่อยที่มันเป็นสีฟ้าแปร๋นๆ
ถ้าไม่ใส่ออกไปข้างนอกใส่อยู่ฟังที่บ้านก็คง OK น่ะค่ะ
หรือถ้าใจกล้าหน่อยก็คงไม่มีใครว่าหรอกมั้ง แนวดีออก หุหุ

ป.ล. เสาร์อาทิตย์นี้สามีไม่รู้จะว่างไปหาพี่เบียสกับพี่ปิงหรือป่าวนะคะ ช่วงนี้สามีบ่นว่าคิดถึง ตจว. ตลอดเลย เอาดิฉันกลับไปด้วยฟังเพลงระหว่างเดินทางรถไฟ แถมก็เอาน้องดิฉันกลับไปด้วยอีกไม่รู้
จะเอาไปทำทีเดียวตั้งสองคน ดิฉันล่ะงงเลย อิอิ
หยิกหู 0
"KSC35 มายังคับ"