Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

13/12/2010 08:46:30
สวัสดีครับพี่ หลังจากผมอ่านเรื่องราวของเว็ปที่มาซักพัก ก็เริ่มอยากเปลี่ยนหูฟังแต่คิดอยู่ว่าจะเริ่มท่ี่อันไหนดี
ตอนนี้ผมใช้อินเอียร์อยุ่ แต่เมื่อไม่นานที่ได้ลองฟัง head phone ไอ้ตัวใหญ่ๆ ปรากฎว่าเสียงดีชอบมาก
ประกอบกับที่ร้านพี่มีโปรโมชั่นเลย อยากถามพี่ว่า igrado กับ yamaha rh5ma ตัวไหนดี หรือพี่มีตัวอื่นแนะนำไหม ครับ ผมงบน้อยน่ะ 2000 นิดๆ แล้วถามอีกอย่างอันนี้ก็เป็นปัญหาเลยก็ว่าได้่ head phone เค้าเอาไว้ฟังที่บ้าน อันนี้จริงป่าวพี่ คือแฟนจะไม่เดินด้วยอะไรอย่างนี้ คิดแล้วหนาวเลย ช่วยตอบกันหน่อย ขอบคุณล่วงหน้าคราบ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

wtbmunkong

13/12/2010 09:01:14
0
ลอง Portapro
กับ SR60 แต่เสียงดีแลกกับต้องเดินแบก ผมไม่แบกอะ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

The แพะ

13/12/2010 09:20:26
39
ระหว่าง Igrado และ Yamaha เหรอ ถ้าชอบโทนเสียงนุ่มๆ เนียนๆ ใส่แบบคาดหลัง Igrado นี่ค่อนข้างตอบโจทย์ได้เลยจ้า ส่วน Yamaha นั้น เสียงออกไปทาง Flat รายละเอียดชิ้นดนตรีต่างๆ แยกได้ค่อนข้างดีกว่า Igrado อยู่ล่ะจ้า

ส่วนเรื่องใส่แล้วแฟนไม่เดินด้วยนั้น อันนี้ไม่น่าจะเป็นล่ะครับ แต่ใส่แล้วแก๊ง ย์ ทักทายอันนี้ชัวร์ๆๆ.....แบะๆๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

13/12/2010 11:40:38
ขอบคุณมากคราบ แล้วจะแอบ(แฟน) ไปซื้อ 555
หยิกหู 0
"ช่วยหน่อย ครับ"