Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เอาข่าวมาฝากสำหรับท่านที่จะทำจุก custom ครับ

LuisFigo

02/11/2007 22:05:14
ผมทราบข้อมูลจากบูทมหาจักรที่งาน commart อะครับ

บริษัทชื่อ Hearing Focus ครับ อยู่ตึก Q.House ชั้น2 ตรงสาทร นั่งรถใต้ดินไปลงสวนลุมฯ แล้วก็ขึ้นประตู 2 แทบจะถึงหน้าตึกทันทีครับ

ค่าทำคู่ละ 1500.- แต่เค้าลดให้เหลือ 1200.-

ใครสนใจลองไปดูครับ ทำไม่ถึง 30 นาที แล้วมารับของมะรืน หรือจะรอดูของผมก่อนก็ได้ครับ 555 สั่งทำไป 1 คู่ เดี๋ยวไปเอาวันอาทิตย์
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

02/11/2007 22:48:20

เอ้า รอให้ LuisFigo มาเล่าให้ฟังก่อนว่าเป็นไง

ถ้าถูกใจใช่เลยก็เตรียมลุยได้จ้า..............555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

AsPHERE

02/11/2007 23:09:51
โอ้น่าสนแหะ รออ่าน review นะครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

uhudan

03/11/2007 22:58:27
ผมไปทำมาวันนี้เอง ทำแปปเดียวแหละครับ ผมว่าน่าจะโอเคนะ อย่างน้อยก็ ได้mold มา ไว้ไปทำ custom แบบเต็มๆเองก็ยังได้เลย แล้วถ้าได้ยังไงเดี๋ยวผมมาเล่าให้ฟังอีกที
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

LuisFigo

04/11/2007 16:47:24

ได้มาแล้วครับ หลังจากรอ 1 วัน

รูปร่างมันช่างดูกิ๊กก๊อกเสียนี่กะไร เมื่อพิจราณากับค่าตัวของมัน แต่ไม่ใช่สาระสำคัญครับ

5 นาทีแรกที่มันได้เข้าไปอยู่ในรูหู ตรัสรู้เลยครับว่า in-ear ที่ใส่สบายนั้นมีอยู่จริงในโลก มันไม่รู้สึกว่ามีอะไรมาอัดอยู่ในหูเลยครับ ใส่สบายกว่าจุกโฟมอีกด้วย เยี่ยมมากจริงๆครับ

เรื่องการกันเสียงก็พอๆกับจุก ทั่วไปแหละครับ แต่จะแพ้โฟมดำ

ส่วนเรื่องเสียงก็ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงครับ

จะมีข้อเสียอย่างเดียวคือตัวหูฟังโผล่ออกมาเต็มๆเลยครับ

จบกันดื้อๆเลยนะครับ สำหรับรีวิวเล็กๆน้อยๆ

ตอนนี้มองไปถึงตัว custom แท้ๆ(กิเลสครอบงำอีกแล้วตรู)
หยิกหู 0
"เอาข่าวมาฝากสำหรับท่านที่จะทำจุก custom ครับ"