Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามเฮียเรื่องประกันครับ

akz

28/11/2010 21:23:59
อยากทราบว่าหูฟังที่ซื้อจากร้าน ถ้ารับประกัน 1 ปี แล้วถ้าเกิดว่าหูฟังเสีย ส่งเคลมทีนึง แล้วเสียอีกทียังจะส่งเคลมได้ฟรีๆอยู่หรือเปล่าครับ

อีกคำถามคือ ne-7m เสียงมันดับไปข้างนึงแต่หมดประกัน ส่งซ่อมได้ไหมครับ ถ้าซ่อมได้ ค่าซ่อมเท่าไหร่หรอครับ

ขอบคุณมากครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เบียส

28/11/2010 23:05:38
11
ไม่ทราบว่า เป็นยี่ห้ออะไรครับ แต่ส่วนใหญ่ได้ จ้า มีบางยี่ห้อที่สามารถเครมได้ และบางยี่ห้อ ที่ไม่ได้ ครับ แล้วแต่นโยบายของแต่ละบริษัทละ จ้า

ส่วน การส่งซ่อมนั้น แวะไปได้เลย ครับ ไป ที่ สาขาประตูน้ำมีช่างพร้อม ใหบริการละ จ้า ส่วนค่าซ่อมนั้น อยู่ ที่ว่า อาการเสียเป็นอย่างไรจ้า แวะไป เลย ครับ

สอบถามราคาก่อนซ่อมได้เลย จ้า..................อิ อิ อิ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามเฮียเรื่องประกันครับ"