Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

พึ่งซื้อne-7mได้ 7วันอะคับมีปัญหาแล้วช่วยหน่อย

benzmaker

27/11/2010 22:08:11
0
พึ่งซื้อมาวันที่20นี้เองก็ฟังokดีอะคับแต่มาวันนี้อยู่ดีดี ฟังแล้วเสียงเบสด้านขวามันแบบต่างกับข้างซ้ายราวฟ้ากับเหวเลยอะครับ
ซึ่งแน่นอนว่าปัญหาไม่ได้เกิดจากการเก็บรักษาหรือการกระชากของผมอย่างแน่นอนคับ เพราะเป็นธรรมชาติของทุกคนของใหม่เราตเ้องดูแลเป็นพิเศษอยู่แล้วโดยเฉพาะนี่พึ่ง7วันเอง

เลยอยากถามว่าเป็นไปได้ไหม ถ้าจะเปลี่ยนตัวใหม่ให้เลยอะคับ (ไม่ใช่ตัวเคลม)อะนะ เพราะไม่สบายใจเลย

ปล น้องสาวฟังมันยังรู้เลย แบบว่าผมบอกให้มันลองฟังดีดี แล้วบอกซิรู้สึกไรไหม มันก็บอกมาตามอาการโดยที่ผมไม่ได้ไกด์เลยนะ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

stvalkyrie

27/11/2010 22:56:14
0
รุ่นนี้มีปัญหาบ่อยครับ ผมใช้ได้ 2 เดือนก็ไปซะแล้ว T T เป็นของหิ้วซะด้วย
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

27/11/2010 23:53:14
4,290
เอามาที่ร้านได้เลยครับ เอาใบเสร็จแนบมาเลยจ้า เดี๋ยวผมให้ทีมงานเปลี่ยนตัวใหม่ให้นะครับ รีบเอามาเลยจ้า
หยิกหู 0
แจกหู 0
"พึ่งซื้อne-7mได้ 7วันอะคับมีปัญหาแล้วช่วยหน่อย"