Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอถามแนวเสียงของ audio gd fun หน่อยครับ

bahaohao

20/11/2010 21:37:22
0
พอดีมีแผนจะอัพ dac ราคาประมาณไม่เกิน15000 เห็นว่า audio gd funอยู่ในงบพอดี
เลยอยากรู้ว่ามันเสียงแนวไหน แล้วงบประมาณนี้มีตอนไหนน่าเล่นอีกมั้ยครับ
Schiit Asgard เป็นDACหรือAMPครับ
ตอนนี้ใช่ โน๊ตบุ๊ค+D10+ms2isอยู่ครับ

และคำถามสุดท้ายร้านเฮียช่วงปีใหม่จะปิดประมารวันไหนครับ
พอดีช่วงนะผมได้ไปเปิดหูเปิดตาในเมืองใหญ่ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

21/11/2010 00:23:09
4,290
เจ้า Fun นี่ถือว่ายอดนิยมเหมือนกัน คือเป็นตัวที่เสียงดีตัวหนึ่ง และนิยมมากใน Head-fi เลยล่ะจ้า เสียงประมาณว่าเบสตูมๆ เนื้อๆ หน่อย กลางแหลมเปิดโล่ง ซาวด์เสตทกว้างจ้า

Schiit เป็น amp ครับ ไม่ใช่ DAC จ้า

ช่วงปีใหม่ ทุกสาขายกเว้นพาราไดซ์ จะปิดวันที่ 31-1 หยุด 2 วันจ้า 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอถามแนวเสียงของ audio gd fun หน่อยครับ"