Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ไปซื้อมาแล้วงับ สายmini-miniกับต้านโอม

roXus

29/10/2007 14:41:16
ของเข้าที่ประตูน้ำแล้วนะงับไปรอนานมากมั่กๆแต่ก็คุ้มงับได้เป็นคนแรกเลยสายสวยดีครับเดี๋ยวกลับบ้านไป เบิร์นๆๆๆ รู้สึกจะมีปรามาณ 4-6 เส้นครับ
คู่ละ440งับ ต้านโอม250 mini-mini 190 งับ แต่ผมจำไม่ได้ว่าแจ็กอินกับเอามันฟั่งไหน - - ถ้าจำไม่ผิดฟั่งเข้าจะเป็นด้านที่เขียนว่า make ออกฟั่งที่เขียนว่า japan หรือเปล่าครับ ของคุงครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

29/10/2007 15:58:25

ใช่แล้วจ้า วิธีดูก็คือดูตามตัวอักษรมันเรียงไปน่ะครับ คำว่า japan ก็คือด้านปลายทางน่ะครับ ซึ่งก็หมายถึงเข้าแอมป์นั่นเองจ้า 5555

แสดงว่าข่าวสารไวใช้ได้เลยนะเนี่ย.........แป๊บเดียวย่องไปสอยซะแล้ว 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ไปซื้อมาแล้วงับ สายmini-miniกับต้านโอม"