Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถามเรื่อง amp ใช้คู่กับ beats tour

saviola

16/11/2010 14:23:02
ตอนนี้ผมใช้ Monster Dr.Dre Beats Tour อยู่อ่ะคับ พอดีว่าอยากได้ amp มาขับเสียงสักตัว พวกพี่คิดว่าควรเป็น amp ตัวไหนดีคับถึงจะเหมาะสมกับอ่ะคับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เบียส

16/11/2010 18:06:12
11
ต้องดู ว่า อยากได้ อะไรเพิ่มขึ้น ด้วยละ ครับ ผมว่า ตัวนี้ น่าจะจัด กลางแหลมเพิ่ม อีกซะหน่อย ผมแนะนำ ตัวนี้ เลยครับ

เจ้า Ibasso D2+ ครับ เจ้า นี่ เสียงเปิด โปร่งขึ้น มิติดีขึ้นครับ น่าจะคลายความตึ๊บลงได้อีกระดับละ จ้า แต่ ถ้า อยาก จะเพิ่มคุณภาพ เบส นั้น ลองจัดดู ตัวนี้ เลย ครับ

เจ้า D4 ตัวงนี้ เบสดี หนักหน่วงดุดัน เลยละ ครับ ว่า แล้ว ก็ แวะ ไปลองฟัง ดู ได้เลย จ้า ....................อิ อิ อิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

saviola

16/11/2010 18:17:49
ขอบคุณคับ พี่เบียส

แต่ว่าถ้าผมจัดตัว D4 แล้วเบสหนักขึ้นจะถึงกลบเสียงกลางแหลงของผมไปเลยป่าวคับเนี่ย

ขอบคุณอีกทีคับรอคำตอบคับ
หยิกหู 0
"ถามเรื่อง amp ใช้คู่กับ beats tour "