Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

อาเฮีย ปิดเพลงเชอรี่พิงค์เถอะ นะ ๆ

unclepiak

30/10/2006 08:28:31
เฮียมั่นช่วยปิดเสียงเพลงเชอรี่พิงก์ให้หน่อย คุณภาพเสียงมันไม่ฮายฟายเลยอะครับ แถมมันตีกันด้วยเวลาเปิดหลาย ๆ หน้า

อะคึ ๆ

อ้อ.. แย้วเมื่อไรจะรีวิว MS-Pro ซะทีละ(โว้ย) คนคลิกเข้าไป สองร้อยกว่าแล้ววววว...
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

30/10/2006 09:04:07

5555 เดี๋ยวจะปิดให้ครับเฮีย 5555 ผมว่ามันเพราะดีนะ แต่ว่าน่ารำคาญซะมากกว่า 5555

ผมว่าเวลาใครเข้าเว็บผมคงรุ้สึกอายครับ เพราะคนที่อยู่ข้างๆ อาจนึกว่าเข้าเว็บโป๊อยู่ 555

ส่วน MS-Pro เดี๋ยวจะรีวิวงวดนี้ล่ะครับ รอตัวใหม่มาก่อน คิดว่าไม่ก่ะครับเฮียเปี๊ยก
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"อาเฮีย ปิดเพลงเชอรี่พิงค์เถอะ นะ ๆ"