Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

อยากสอบถามขอมูลเบื่องต้นipodง่ะ??

roXus

28/10/2007 23:21:26
1.ตอนนี้ipod nano gen ไหนเสียงดีสุดครับ
2.ระหว่างสาย Dock to mini กับ mini to mini ถ้าพ่านipodไปAMPอันไหนเสียงดีกว่ากันหรอครับ
3.ipodทั้งหมดต้องลง เพลง/หนัง/รูป พ่านipod ทั้งหมดเลยหรือเปล่าครับ
4.ตอนนี้คุ้มไหมครับถ้าจะซื้อIPODมาใช้ฟังเพลง

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

roXus

28/10/2007 23:23:51
อีกข้อครับ สาย Idockของ บักแฟรงค์ กับของ เก็นซ้ง อันไหนเสียงดีกว่ากันหรอครับ?
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

roXus

28/10/2007 23:27:29
แล้วอันนี้ไว้ทำอาไรหรอครับ --->ipod dock (crossroads) สะเหมือนสาย Idock หรือเปล่าครับ

ขอบคุณมากครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

นายมั่นคง

28/10/2007 23:33:35

เอ้า ลุยตอบให้ทันใจเลยครับ 555

1. นาโน Gen 3 ปัจจุบันนี้ล่ะ เสียงดีที่สุดครับ คมชัด จะแจ้งครับ

2. ผมว่ามันขึ้นอยู่กับสายที่ใช้มากกว่าครับ เสียงจะขึ้นอยู่กับบุคลิกของสายสัญญาณที่นำมาใช้ครับ

3. ใช่จ้า ipod ต้องลงผ่าน itunes ทั้งหมดครับ ไม่สามารถยัดมันด้วยวิธีอื่น (หรือว่าได้หว่า)

4. ข้อนี้ตอบยากจริงๆ ครับ 5555 ขอตอบยาวหน่อยก็แล้วกัน 555

คุ้มไม๊ ผมว่าถ้าซื้อ iPod มาฟังเพลง หรือดูหนังโป๊ ผมว่าคุ้มที่สุดแล้วล่ะ แต่ถ้าใช้ iPod มาทับกระดาษ หรือเอามาเล่นเกมส์ หรือเอาไปใช้เควี้ยงหัวกัน อันนี้ไม่คุ้มแน่นอนครับ 555

ถ้าลงทุนซื้อให้เป็นของขวัญกับแฟน หรือว่าที่แม่ยาย ก็น่าจะคุ้มอีกเช่นกัน ถือว่าลงทุนไม่มาก แต่ได้กลับมามากเหลือเกิน

ถ้าเอา iPod ไปจำนำ อันนี้ตอบว่าไม่คุ้มครับ เพราะคนที่คุ้มน่าจะเป้นหลงจู๊โรงจำนำมากกว่าตัวเรา 555

555

อ่านกันเล่นเพลินๆ ล่ะ เดี๋ยวจะหาว่าเฮียกวนประสาท 555

---------------------
ส่วนสาย ของ Frank กับ เก็นซ้ง นั้น ผมถือว่าเป็นสายเลือดเดียวกันครับ เปรียบไปก็เหมือนสำนักดาบง่อไบ๊ หลายๆ อย่างใกล้เคียงกันมากๆๆ ครับ

แต่รูปลักษณ์ภายนอกนั้น มีหลายส่วนที่เปลี่ยนไปเช่นกัน...........555
หยิกหู 0
"อยากสอบถามขอมูลเบื่องต้นipodง่ะ??"