Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ใช้ IPHONE ความคุมความสว่างและอุปกรณ์ต่างๆครับ ^^

basictoday

14/11/2010 00:16:47
0
หลังจากที่เก็บเงินซื้อเจ้าโทรศัพท์ ตระกูลที่แสนจะแพงได้เป็นเครื่องแรกในชีวิต หลังจากซื้อมาวันแรก โอ้พระเจ้า!! ระบบผ่อนมาทันที ทำให้ผมนั่งซึมอยู่หลายต่อหลายวัน หลังจากนนั้นก็นั่งจองโทรศัพท์ต่ออีก 2-3 วัน แล้วก็คิดได้ ใช่.. ใช้ไม่เป็นครับบบ แต่ด้วยงานที่ต้องทำ ผมจึงตัดสินใจทันทีว่า เอ้า..ตายเป็นตายว่ะ จับซิมใส่ทันที ปัญหาก็เกิดขึ้นในทันที ไม่มีเบอร์ในเครื่องเลยครับ ผมจึงทำการถอดซิมออกทันที แล้วกลับไปใช้โนเกียรุ่นลายครามต่อไป อย่างไม่ใยดี และนั่งครุ่นคิดอยู่นาน ว่าตูซื้อมาทำไมว่ะะะะ หลักจากวันนั้น ผมต้องเข้าฝึกอบรมและฟิตร่างกายอีกหลายต่อหลายวัน เพื่อน้อง apple เล่นเอาคนแก่ๆ อย่างผมมึนเลยครับ จากวันนั้นถึงวันนี้......

ผมขอนำเสนอเทคโนโลยีใหม่ๆ ที่ไม่เหมือนใครครับ IPhone ใช้เป็นโทรศัพท์ ใช้เล่นเกมส์ ใช้เล่นอินเตอร์เนต และใช้ฟังเพลง แต่วันนี้!!! เราสามารถใช้ IPhone ควบคุมระบบแสงสว่างภายในบ้านได้อย่างสมบูรณ์แบบ และยังสามารถนำมาประยุกต์ใช้ กับการควบคุมการเปลี่ยนสี ของแอลอีดี(LED)ได้อีกด้วยครับบบ

[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=LJc7QbqRnaU[/youtube]
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Guzzo

14/11/2010 09:16:26
0
เท่ดีๆ ทำได้ด้วยหรอ

ปล.เน็ตช้าดูคลิปม่ายได้ -*-
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

14/11/2010 21:05:10
4,290
เล่าเพิ่มอีกนิดๆๆๆ เน้อ ว่ามันคอนโทรลได้เพราะอะไรน่ะครับ 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ใช้ IPHONE ความคุมความสว่างและอุปกรณ์ต่างๆครับ ^^"