Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Monster Turbine เสีย มีใครรับซ่อมไม๊ครับ

กอล์ฟ

12/11/2010 00:21:28
Monster Turbine เสีย มีใครรับซ่อมไม๊ครับ
อาการคือ จู่ๆเสียงเบาลงไปทั้งสองข้าง
เบสหายจ๋อม เรียกง่ายๆว่าเสียงกากได้เลย
ที่มา น่าจะมาจากน้องจอมซน เอาหูฟังไปต่อกับ soundcard usb ห่วยๆ
มีใครรับซ่อมบ้างครับเนี่ย ประกันหมดแล้ว
จะทิ้งก็เสียดาย เฮ้ออออ T-T
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

12/11/2010 11:21:49
4,290
เอาไปที่สาขาประตูน้ำ ให้ช่างผมลอง test ก่อนซักที เผื่อจะไม่มีอะไรเสียมาก ถ้าทำได้ เดี๋ยวจัดการให้เลยจ้า มีค่าใช้จ่ายเล็กน้อยเน้อ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Monster Turbine เสีย มีใครรับซ่อมไม๊ครับ"