Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยเลือกหูฟังของmonster ให้เหมาะกับแนวเพลงที่ชอบทีคะ

INK

09/11/2010 21:50:10
หนูชอบฟังพวกเพลงแนว easy k-pop popทั่วไปอะคะ ไม่ฟังพวกrockหนักๆ
เลยอยากได้เบส กับเสียงกลางดีๆ

แล้วก้อสนใจยี่ห้อmonsterด้วย ไม่รุ้ว่าตัวไหนจะเหมาะ เลยอยากให้ช่วยบอกข้อดีของแต่ละรุ่นให้ฟังหน่อยคะ

ดูไว้อยู่พวกรุ่น Lil Jamz /Jamz/ Lady Gaga/ Turbine

ใครเคยใช้ช่วยแนะนำด้วยคะ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

10/11/2010 00:12:07
4,290
ทั้งหมดที่กล่าวมา ผมว่าลองฟัง turbine ก่อนเลยจะดีกว่าจ้า เพราะผมว่าเบสมันดี และน่าจะถูกใจไม่ยาก แต่พูดถึงหน้าตา อาจจะไม่โดนใจเหมือนรุ่นอื่นๆๆ ครับ

เอ้า ถ้ารัก monster ตัวนี้ใช้งานได้จริงๆๆ ดีจริงๆๆ ตัวหนึ่งครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

INK

10/11/2010 19:04:19
ดูไปดูมางบมานไม่พออะคะพี่มั่น

หนูมีงบแค่4000มีตัวไหนดีอะะะะะะะ

ตัวturbine มานเกินงบอะคะ

มีตัวไหนใกล้เคียงกับพวก แนว easy k-pop pop มั้งอะคะของmonsterอะคะ
หยิกหู 0
"ช่วยเลือกหูฟังของmonster ให้เหมาะกับแนวเพลงที่ชอบทีคะ"