Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

แนะนำเครื่องอัด MP3 หน่อยครับ

Tidal

06/11/2010 14:04:54
0
รบกวนแนะนำเครื่องอัด Mp3 หน่อยครับ คือว่าที่บ้านผมอยากได้ไปใช้ในการอัดเสียงสนทนาครับ ผมไม่มีความรู้ทางด้านนี้เลยครับ เอาเป็นว่าอัดเป็นเสียงพูดได้ครับไม่ได้ต้องแยกมิติอะไร ใช้ง่ายทนๆ ดีๆ อัดได้ต่อเนื่องนานๆไม่จำกัดชั่วโมง(อัดได้เป็นไฟล์เดียวจนแบตหมดอะไรทำนองนั้นครับ) ยี่ห้อขอเป็นที่รู้จักหน่อยแต่ราคายอมเยาก็ดีครับ

ขอบคุณมากครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

06/11/2010 22:19:50
4,290
ผมรู้ไม่เยอะล่ะครับพวกเพลยเยอร์ แต่เอาตัวราคาย่อมเยา ใช้งานได้ดี ผมว่าน่าจะดู iriver T8 ตัวเล็กครบเครื่อง ไม่เน้นดิสเพลย์ใหญ่ แบตอึด แต่ทำได้ทุกอย่างเหมือนตัวใหญ่

ราคาไม่ถึงสองพันบาทครับ ตรงกับที่ต้องการมากที่สุดล่ะเน้อ 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"แนะนำเครื่องอัด MP3 หน่อยครับ"