Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

sunjirokung

06/11/2010 05:27:23
0
คือมีข้อข้องใจว่า เห็นว่าในเว็ปนี่มันมี 2 แบบคือมีคอนโทรลท้อก และ ไม่มี ทั้ง 2 อันประกัน 3 ปี แต่พอถามเฮียไป เฮียบอกว่า ตัวมีคอนโทรล ประกันปีเดียว ไม่มี 3 ปี ตกลงตามทีเฮียบอกใช่มั้ยครับ

แล้วอยากถามว่ารุ่นนี้ มันพังง่ายจริงป่าวครับ ? เห็นว่ามีสายลดกสรกระแทกอะไร ตกลงมันใช้ได้จริงป่าวครับ ดูจาก review ในอินเตอร์เน็ตแล้ว มีคนบ่นเยอะเลยทีเดียว มีใครมีปัญหาบ้างมั้ยครับ

คือตอนนี้อยู่ต่างประเทศอ่ะครับ ราคาที่ไทยเท่าไหร่ครับ ร้านเฮีย แล้วก็ร้าน istudio อ่ะครับ ?

ถ้าสมมุติหมดประกันแล้วเสียไป มีที่ไหนรับซ่อมมั้ยครับ

คือหูฟังไม่ได้ถูกๆไม่อยากเสี่ยงอ่ะครับ

แล้วมีอินเอียตัวไหนเสียงดีๆที่แนะนำอีกมั้ยครับผม ?
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

icenostalgia21

06/11/2010 16:22:19
0
ผมว่ามันเสียง่ายเสียยากมันขึ้นอยู่กับการดูแลของแต่ละคนมากกว่านะคับ เพื่อนผมใช้มาเป็นปีไม่เคยมีปันหาอะไรเลย
แนะนำเวลาถอดหูฟังให้จับที่ตัวหูฟังแล้วดึงออก ไม่ควรดึงจากสาย ไม่งั้นมีสิทสายหลวมไม่ก้อาจจะขาดได้นะคับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

sunjirokung

08/11/2010 09:04:21
0
ขอบคุณเรปข้างบนครับผม. ตอนนี้อยู่ต่างประเทศใช้หูฟัง nike ของ panasonic อยู่อึดดีทีเดียวครับ สงสัยว่าถ้ามันเป็นแนวสปอร์ตมันคงแข็งแรงมากเป็นพิเศษสินะครับผม

แต่กลับไปจะไปอุดหนุนหูฟังเทพๆร้านเฮีย สักตัว สงสัยจะเป็น tour

ขอไห้มีของ แล้วก็ลดราคาปีใหม่ด้วยนะครับผม เฮีย เพี้ยง !! XD
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

kidz10

08/11/2010 16:59:11
0
ผมซื้อแบบที่มี beats tour แบบที่มี controltalk กับร้านเฮียมาเหมือนกัน
ข้างกล่องเขียนไว้ว่าประกัน 3 ปีนะครับ
(แต่ถ้าเฮียบอกว่ามีประกัน1ปี อาจเป็นlotใหม่หรือเปล่า.. อันนี้ไม่แน่ใจ)

อาจเพราะปกติแล้วคนใช้รุ่นนี้ จะใส่ออกนอกบ้านซะเป็นส่วนใหญ่ + มีcontroltalkไว้ใช้กับมือถือ
การใช้งานก็คงเกือบจะทุกวัน ก็เลยอาจได้ยินปัญหากันบ่อยกว่าตัวอื่นหน่อย

แต่ก็ไม่ต้องกังวลมาก ถ้าใช้งานปกติ มีปัญหาอะไรก็เครมได้ตัวใหม่เลยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

sunjirokung

09/11/2010 06:34:10
0
แล้วเสียงดีมั้ยครับผม รุ่นนี้ไม่เคยลองเลย ช่วงนี้ใจร้อนมาก อยากซื้อเลย ฮ่าา

เชื่อใจหูคนบอร์ดนี้ครับ แน่นอนว่าขั้นเทพทุกคน XD
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

KunTaey

09/11/2010 22:43:24
ผมก็สนใจตัวนี้มากเหมือนกัน แต่ เมื่อ พฤหัส ที่แล้วไปถามที่ DGW บอกของหมด

โพสถาม เฮียบอกของหมด ของเข้าเมื่อไร จะบอก ตอนนี้ยังมะมีคำตอบเลย T T
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 6

sunjirokung

10/11/2010 09:33:03
0
สงสัยได้หิ้วกลับไทยครับ ><

อยากซื้อร้านเฮียจริงๆ ของมาแล้วโพสบอกผมด้วยครับ อยาก
ซื้อร้านเฮียมากกว่าจริงๆ สาขางามวงวาน นะเฮีย !!

ลดด้วย เยอะๆ ฮ่าๆ XD
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ข้อข้องใจ Dr.dre beat tour"