Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ได้รับของแล้วครับ เฮียมั่น

yordchai_1040

20/01/2007 23:06:39
ผมสั่งซื้อเหมยสู้ 2 G จากเฮียครับ ได้รับแล้วเมื่อวานนี้ ตอนนี้กำลังลองเล่นอยู่ครับ ใช้กับเจ้า Raptor (ที่หลงคารมเฮียนั่นหละ) ก็น่าจะเข้ากันได้ดีครับ เสียงจากเหมยสู้มันดีกว่า ตัว Creative muvo 200 ที่ผมมีอยู่อีก แต่ก็รู้สึกว่าเสียงแหลมมันแทงรูหูไปนิดนึง(นิดเดียวจริงๆ) สงสัยยังคงเบิร์นไม่ได้ที่กระมัง ถ้ามันได้ที่แล้วเสียงแหลมมันลดลงสักนิดละก็ แจ่มเลย เสียงเบสมันก็พอเพียงอยู่แล้ว ผมตัดออกหมดเลย ตัวปรับเสียงต่างๆ ดูแล้วมันก็ดีนะ ปรับได้เยอะดี แต่มันคงเหมาะกับวัยรุ่นมากกว่า แก่ๆอย่างเรา ไม่ต้องปรับมันหรอกมั๊งครับ เสียงมันก็โอเคอยู่แล้ว ปกติแล้วผมไม่เคยเล่นนะครับ พวกหูฟัง เครื่อง mp3 พวกนี้ มีก็เอาไว้เก็บข้อมูลอย่างเดียว แต่ก็ชอบเล่นพวกเครื่องเสียงครับ สมัยก่อน เล่นทั้งเครื่องบ้านและรถยนต์ ตอนหลังสงสัยหมดไฟ (หรือหมดตังก็ไม่รู้) เล่นแบบนี้ก็ดีเหมือนกันนะ ผมว่า มันไม่เปลืองเท่าไร และก็เอาไปใช้ประโยชน์ได้หลากหลายด้วย ราคาก็ถือว่าไม่แพง ถูกลงกว่าเมื่อก่อนเยอะ ผมซื้อตัว Creative ตัวนั้นสมัยก่อน ตั้ง 7 พันกว่า สำหรับตัว 1 G เดี๋ยวนี้ ราคาถูกอย่างไม่น่าเชื่อ ท้ายสุด คงได้มีโอกาสอุดหนุนเฮียอีกละครับ แต่ผมต้องเอาไปให้เพื่อนเขาฟังดูก่อน ถ้าเขาชอบก็คงจะสั่งที่เฮียอีกละครับ ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

21/01/2007 23:01:18

ต้องขออภัยจริงๆ ที่ตอบช้า เพราะกระทู้นี้หลงหูหลงตาจริงๆ มันไม่โชว์อยู่หน้าแรก แต่หลบในเข้าไปอยู่ในซอกๆ 5555

งง ไม่หายจริงๆ ทำไมเว็บมันเอ๋อๆๆๆ ชอบกล

ด้วยความยินดีครับคุณ ยอดชัยครับ ต้องการอะไรเพิ่มเติมเมล์บอกผม หรือโทรบอกได้เลยจ้า 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ได้รับของแล้วครับ เฮียมั่น"