Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถึงพี่นพพงครับ(ป้อปจริงๆ)

boyshoot

24/10/2007 22:44:27
คือพี่อยู่ที่ร้านวันไหนบ้างอะครับ

พอดีไปพริหัดที่แล้วเค้าบอกว่าหยุด วันพุธ พริหัด

พอดีจะเอา ไอพอตให้ดูอะครับ แจ้คหูฟังมันเสีย อยากให้ซ่อมให้หน่อย ไปซ่อมศูน ศูนมันงี้เง่าให้เปลี่ยนเครื่องอย่างเดียว เซ็งมาก เหลือแต่พี่นพพงคนเดียวแล้วตอนนี้

พอจะซ่อมได้ไหม :123:
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

25/10/2007 09:12:48

เอ้า พี่ nopphong ถ้าว่างเมื่อไหร่ เข้ามาเฉลยด้วยจ้า 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

nopphong

25/10/2007 10:40:01
ซ่อมได้ครับเรื่องแจ๊กหูฟังนี่ซ่อมไม่ยาก แต่ที่ซ่อมแล้วก็ยังไม่หายมักจะเจอว่าเกิดจากตัวแจ๊กหูฟังมันไม่ได้ขนาดเอง ถ้าลองเปลี่ยนอันโน้นอันนี้ดูแล้วไม่ดังซักอันก็เอาเข้ามาซ่อมได้ครับ ร้านปิดสองวันอย่างที่บอกน่ะครับ เพราะต้องไปซื้อของวันนึง หยุดจริงๆวันนึงครับ แต่พักนี้งานเยอะ(จริงๆไม่เยอะมากแต่เครื่องรุ่นใหม่ๆมันซ่อมยากขึ้นทุกทีๆเลยใช้เวลาซ่อมนาน) เข้าไปอาจจะต้องรอคิวซ่อมนานนิดนึงนะครับ
หยิกหู 0
"ถึงพี่นพพงครับ(ป้อปจริงๆ)"