Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

อยากถามเรื่อง control talk ของ monster ครับ

keroro

04/11/2010 07:22:19
0

พอดีพึ่งได้รับ Monster Turbine pro gold control talk มา แล้วตัว controltalk มันก๊องแก๊งยังไงไม่รู้อ่ะครับ
ตรงแพดที่ไว้ปรับ vol. มันหลวมๆ เวลาเขย่าสาย ตรง pad มันก็มีเสียงกรุ๊กๆอ่ะครับ ผมไม่แน่ใจว่าเค้าทำไว้หลวมๆเพื่อไว้กด vol. ขึ้น ลง รึป่าว แต่รู้สึกว่ามันหลวมเกินหน่ะครับ เขย่าเเล้วมีเสียงด้วย เลยอยากถามเพื่อนๆหน่อยครับ ว่าคนที่ใช้อยู่เป็นแบบนี้เหมือนกันมั้ยครับ

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

keroro

04/11/2010 07:25:45
0
ที่อยากถามคือ คนอื่นที่มีใช้อยู่ มีอาการแบบนีัป่ะครับ?
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"อยากถามเรื่อง control talk ของ monster ครับ"