Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนเฮีย ฝากคำถามถึงคุณ nopphong ครับ

bbiggy

24/10/2007 09:46:13
คือมี ipaq 4150 ผ่านการรบ ลุยมาพอสมควร
(คือไม่ได้ถนอมมันเท่าไหร่ อิอิ)
ช่วงระยะหลังๆนี่ มันมักมีอาการติดๆดับๆ
ตอนแรกก็คิดว่าแบตเสื่อม ก็เลยเปลี่ยนแบต อาการก็ห่างๆไป แต่ไปๆมาช่วงนี้มันมีอาการนี้อีกแล้ว
คราวนี้ ปุ่มมันค้างจน reset ตัวเองด้วย

คิดว่าอาการแบบนี้มาจากอะไรครับ ถ้าอยู่ในวิสัย
พอซ่อมไหว จะได้เอาไปให้ดูครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

24/10/2007 10:38:30

อืมมมม ต้องรอคุณ nopphong มาตอบเองแล้วล่ะ 555

เดี๋ยวแกคงแว่บเข้ามาอ่านเจอล่ะครับ 555

ปกติร้านแกจะอยู่ที่ฟอร์จูน ชั้น 3 ครับ ตรงข้ามกับ true shop มีป้ายติดไว้ชัดเจนครับ

คุณ nopphong แกแบ่งเช่าอยู่กับร้านขายโน๊ตบุ๊คหรือไงนี่ล่ะครับ ส่วนเบอร์โทรผมไม่มีจริงๆ เพราะเห็นว่ากันว่า ตอนแกทำงาน แกจะไม่รับสายครับ (เสียสมาธิ)

แต่ผมเชื่อว่าคุณ nopphong ทำได้หมดล่ะครับ 555

ระดับพระกาฬทางนี้โดยตรงว่างั้นเหอะ !!!!
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

24/10/2007 10:40:16

คงต้องรอคุณ nopphong มาตอบเองแล้วล่ะ 555

เดี๋ยวแกคงแว่บเข้ามาอ่านเจอล่ะครับ 555

ปกติร้านแกจะอยู่ที่ฟอร์จูน ชั้น 3 ครับ ตรงข้ามกับ true shop มีป้ายติดไว้ชัดเจนครับ

คุณ nopphong แกแบ่งเช่าอยู่กับร้านขายโน๊ตบุ๊คหรือไงนี่ล่ะครับ ส่วนเบอร์โทรผมไม่มีจริงๆ เพราะเห็นว่ากันว่า ตอนแกทำงาน แกจะไม่รับสายครับ (เสียสมาธิ)

แต่ผมเชื่อว่าคุณ nopphong ทำได้หมดล่ะครับ 555

ระดับพระกาฬทางนี้โดยตรงว่างั้นเหอะ !!!!
หยิกหู 0
"รบกวนเฮีย ฝากคำถามถึงคุณ nopphong ครับ"