Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

อยากได้สาย mini to mini 1m ที่ประตูน้ำมีขายไหมครับ

หูแข็ง

24/10/2007 00:31:25
ผมเอามาต่อคอมเข้ากะ amp อะครับ งบ 1 พันอะครับ คุณภาพ Ok หน่อย ที่ประตูน้ำมีไหมครับ
ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

24/10/2007 09:21:24

สาย มินิ นั้น ถ้าต่อกับคอม ผมว่าที่เค้าขายๆ กันอยู่มันจะสั้นไปหรือเปล่าครับ

ถ้าไม่เกี่ยงเรื่องสั้นหรือยาว ไปลองดูของเจ้าเก็นซ้งก็ได้ครับ

ขนาดยาว 6นิ้ว (สายมินิ ไม่ใช่ไอ้นั่น)

ถ้ายาวเกินกว่านี้ ต้องเป็นลักษณะสั่งทำแล้วล่ะครับ 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"อยากได้สาย mini to mini 1m ที่ประตูน้ำมีขายไหมครับ"