Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนหน่อยนะครับ ระหว่าง pk2 กับ Shure E2C อันไหนดีอ่ะครับ

เต้ย

23/10/2007 21:01:58
คือ งบผมไม่เยอะมากอ่ะครับ ราคาประมาณสองอันนี่พอไหว แต่ถ้าซื้อ E2C คงกินมาม่าไปหลายวันเลยอ่ะครับ อ่านมาหลายกระทู้ เจ้า PK2 นี่ กำลัง ดังเลยอ่ะครับเลยอยากลองดูแต่ติดตรง หน้าตามันนี่แหละครับ
เพลงส่วนใหญ่ที่ฟังมักจะเป็น pop rock ธรรมดา มีบ้างที่เป็นเปียโน ครับ แล้วใช้ iPod touch อ่ะครับแล้วถ้าซื้อคงสั่งทางเว็ปเฮียอ่ะครับ เพราะผมอยู่เชียงใหม่ ถ้าไงช่วยเฮียช่วยแนะนำด้วยนะครับ รุ่นอื่นก็ได้ แต่ราคาเกินนี้คง บ่ไหวแล้วครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

23/10/2007 22:29:28

ไอ้เจ้า YUIN นี่มันแค่ขี้เหร่อย่างเดียวครับ เวลาซื้อแล้วจะเอาไปอวดใคร เค้าก็ไม่เชื่อว่าเป็นหูฟังราคาเกิน 2-300 ร้อยบาท 555

แต่ตัวเรานั้นเท่านั้นที่รู้ครับ

PK2 นี่ถ้าไม่เอาไปแบกกระสอบข้าวสาร รับรองว่าเอาอยู่ทุกแนวครับ นอกจากจะเอามันไปขุดดิน หรือแบกข้าวสาร อันนั้นคงไม่ไหวเหมอืนกัน (เพลง Heavy หนักๆ นั่นแหละ)

ไม่ผิดหวังครับ ถ้าทำใจยอมรับหน้าตาและยี่ห้อได้น่ะครับ 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"รบกวนหน่อยนะครับ ระหว่าง pk2 กับ Shure E2C อันไหนดีอ่ะครับ"