Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถัดจาก pl50 เขยิบไปตัวไหนดีครับ

เจ็บม้าม

24/10/2010 14:03:46
4
พอดีว่าผมเผลอเหยียบ pl50 ซะละเอียดเลย ตอนเหยีบดังกร๊อบ T_T
เลยคิดว่าไหนๆจะซื้อหูตัวใหม่แล้วก็อัพเกรดมันซะหน่อยดีกว่า

ช่วยแนะนำให้ด้วยครับ ขอเสียงแนวๆ pl50 นะครับ อินเอียร์ครับ
ใสๆกรุ้งกริ้งๆ เบสไม่ต้องเยอะ และก็เสียงร้องไม่ใกล้เรามากเกินไปครับ
ใจจริงๆอยากได้หวานๆใสๆอ่ะครับ
ที่เล็งๆไว้ก็มี ue700 ครับ ไม่ทราบว่ามาถูกทางไหม หรือจะแนะนำตัวอื่นก็ได้ครับ

player ที่ผมใช้เป็นตัว kenwood mg f504 ครับ

ปล.ขอขอบคุณพี่ๆที่พันทิพงามมากๆครับ ให้ผมลองฟัง mx880,pk2 ไป เกือบชั่วโมง
ไม่ซื้อก็ไม่ว่าแถมยังบอกว่าโอกสหน้ามาลองฟังอีกก้ได้แหน่ะ ประทับใจจริงๆครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

--*--

24/10/2010 14:33:15
0
งบถึงจัดue700เลยครับมาถูกแนวแล้วแต่ถ้าจะเอาประหยัดๆคุณภาพดีๆ ต้องลองRE-0ครับใสๆรายละเอียดดี มีมิติ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ถัดจาก pl50 เขยิบไปตัวไหนดีครับ"