Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถามคนใช้ Senn MX-880 เสียงเหมาะกับ iPod classic ไหม

Linkcoltz

22/10/2010 00:13:16
ขอถามคน(เคย)ลองใช้เจ้า Sennheiser MX-880

หน่อยครับ เสียงมันเหมาะกับ iPod classic ไหม เน้น pop กับ trance เป็นหลักครับ

พอดีผมไม่ค่อยออกนอกบ้าน เลยไม่มีโอกาสไปลอง

ปล. หรือผมไปเล่น Fullsize ดีกว่าครับ(ฟังที่บ้าน)
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

22/10/2010 00:29:21
4,290
ไปกันได้ล่ะครับ เพราะผมก็มี Classic เหมือนกันจ้า

แต่ถ้าอยู่บ้าน ผมแนะนำให้ใช้ Fullsize เวิร์คกว่าเน้อ ได้ใหญ่ และได้คุณภาพมากกว่าตัวเล็ก ถ้าเทียบกันต่อเงินที่่จ่ายไปด้วยจ้า
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ถามคนใช้ Senn MX-880 เสียงเหมาะกับ iPod classic ไหม"