Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

grado ที่ฝากซ่อมที่พันทิปอะคับ

blackcatXIII

20/10/2007 00:26:24
-.- ดีคับที่ไปฝากซ่อมเรื่องสายตรง 3แยกเสียอะคับ ชื่ออัพ

ที่ฝากพี่ปิงปิงไว้อะคับ
SR80
ถ้าจะโมสายค่าใช่จ่ายเท่าไรอะคับ (พอดีต้องใช่ก่อนเสาร์หน้า) - -&squot; +ไหนๆก็อยากลองแบบโมอยู่แล้วอะ
โทรมาบอกรายละเอียดหน่อยนะคับ ขอบคุณค้าบบ
0866124440 น่าา
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

20/10/2007 09:17:17

เรื่องการโมสายนั้น เจ้าเก็นซ้งยังไม่ได้ประกาศรับทำชัดเจนครับ 555

และอีกประการหนึ่ง สาย SR80 นั้น ผมว่าค่อนข้างมีคุณภาพดีอยู่แล้วครับ ไม่น่าจะไปเปลี่ยนแปลงมันครับ 555

หูฟัง Grado นั้น เดี๋ยวผมจะเช็คให้ครับ ว่าเค้าดำเนินการไปให้ถึงขั้นไหนแล้ว เพราะถ้าเป็นของ Grado นั้น ผมต้องส่งให้บริษัทเค้าเป็นผู้แก้ไขซ่อมแซมน่ะครับ 555

แต่ผมยังสงสัยว่าตรงสามแยกมันเสียยังไง 555 เดี่ยวผมจะเช็คกับปิงปิงอีกทีละกันจ้า

เดี๋ยวเข้ามาส่งข่าวอีกทีจ้า......55

หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

เบียส

20/10/2007 12:08:32

เมื่อสักครู่ โทรถามเจ้าเก็นซ้งให้แล้ว ครับ เจ้าเก็นซ้งบอกว่า โมได้ จ้า สนนราคาค่างวดอยู่ ที่ เคสละ 1190 บาท ครับ

สายสามารถถอดเปลี่ยน สลับกันเล่นได้ สายเดิมเจ้าเก็นซ้งก็

จะนำมาเข้าหัวให้ จ้า เพื่อให้เปลี่ยนเล่นสลับกันไปมาได้ ครับ
แต่ต้องแลกมากับการประกันที่หมดหดหายไปทันที จ้า อิ อิ อิ
หยิกหู 0
"grado ที่ฝากซ่อมที่พันทิปอะคับ"