Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

วันนี้ไปที่ร้านครั้งแรก ขอชมพี่โอ้คครับ

AsPHERE

16/10/2007 10:24:50
วันนี้เข้าไปร้านครั้งแรกครับ เพราะวันนี้บังเอิญรุ่นน้องทีเล่นพวกหูฟังมา Pantip เลยมาหาน้องเขาให้พาไปร้านมา มีพี่โอ้คมาค่อยให้คำแนะนำต่างๆ เป้นกันเองมากครับ ให้ลองหลายอย่างเลย ทำให้เกิดกิเลสด้วย เพราะดันได้ไปลอง The Pig กับเครื่องเล่น MP3 รุ่นน้องมา ทำให้รู้ได้เลยว่าเสียงมันต่างกันได้ขนาดนี้จริงๆ

เอาไว้ได้เครื่องเล่นของตัวเองมาว่าจะเข้าไปถอย The Pig มาซักตัวนะครับ เพราะรุ่นน้องก็จะถอยตัวหนึ่งเหมือนกัน อิอิ :159:

บริการเยี่ยมครับ ชอบๆ ได้ความรู้ด้วย
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ตั่วปุ๊ย

16/10/2007 13:19:45

นี่ยังดีน๊ะเฮีย ถ้าไปเจอผม ได้ความรู้เรื่องเพศศึกษาไปอีกเรื่องแน่  555555

กำ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

16/10/2007 20:14:17

555

ขอบคุณแทนเจ้าโอ้คด้วยครับ

แต่ชักสงสัยว่าบรรดาความรู้ที่ถ่ายทอดไปนั้น เจ้าโอ้คมันมั่วหรือเปล่า.............

อะจ๊ากกกกก..............พูดเล่นครับ เจ้าโอ้ค มีความรู้และความชำนาญทางด้านนี้พอตัวเลยล่ะ

พรุ่งนี้มาอ่านเจอ มีหวังหน้าบานเป็นกระด้งเลยครับ

555
หยิกหู 0
"วันนี้ไปที่ร้านครั้งแรก ขอชมพี่โอ้คครับ"