Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

วิธีทำให้หูฟังสุดที่รักเพราะขึ้นครับ เอาไปลองทำกันดู

[ P ]

09/10/2007 18:39:08
ง่ายๆครับคนส่วนใหญ่ย่อมต้องการหาสิ่งที่ดีกว่าเดิม
ก็จะไปลองฟังหูฟังอันใหม่ๆที่เสียงดีกว่าอันที่ตัวเองใช้อยู่
แล้วพอลองกลับมาฟังของที่มีอยู่ เฮ้ออออ มันไม่ไหวสู้ตัวที่ไปฟังมาไม่ได้จริงๆ ในที่นี้พูดถึงลำโพงด้วยนะเนี่ย ใครเคยเป็นแบบนี้มั่ง ยกมือขึ้นหน่อย

ฮ่าๆ ว่ามาตั้งยาว เข้าเรื่องกันดีกว่า ง่ายๆครับก็แค่ลองทำกลับกันกับข้างบนที่กล่าวมา ฮ่า
พอไปฟังอันที่เสียงไม่ถูกใจแบบว่าเอาให้แย่กว่าทุกด้านเลยนะครับ
ยิ่งแต่กว่าเยอะยิ่งเห็นผลมากๆ ยิ่งถ้าไปลองหูฟังที่เสียงไม่ถูกใจแล้วยังไม่ได้เบินร์ด้วยแล้วเนี่ย
พอกลับมาฟังตัวที่มีอยู่ตัวที่พอใจกับมันอยู่ คุณจะพบว่า ตัวนี้แหละสุดยอดแล้ว เราทั้งหลายก็จะพอใจกับหูฟังที่ตัวเองมีอยู่ค่อยข้างแน่นอน
ตามหลักพอเพียง

ยังไงก็ถือว่าสนุกๆละกันนะครับสำหรับคนที่เข้ามาแล้วอยากได้วิธีปรับจริงๆ
ผมก็ไม่ค่อยมีหรอกครับนอกจากซื้อตัวใหม่ที่ให้เสียงที่ถูกใจสำหรับคนที่มีเงิน
สำหรับคนที่มีเงินแต่ไม่อยากเสียตังแล้ว(ฮ่าๆ จริงๆอันนี้ก็สำหรับทุกคนครับ) ก็ทำตามที่ผมบอก แต่ถ้าใครไม่เป็นแบบนั้นยังไงก็ ขอโทษด้วยละกันครับ
ใครมีวิธีไหนมาช่วยบอกกันอีกนะ ถือว่าช่วยๆกัน
คลายเครียดกันครับคนละวิธีสองวิธี แล้วเราก็มาทำตามอันที่ชอบกัน ไม่แน่ว่ามซักีสิบวิธีแค่นี้ผมว่าหูฟังอันละแค่พันสองพันอาจจะไม่ถึงพันด้วยของพวกเราอาจทำให้
พวกเรามีความสุขมากกว่าหูฟังอันละหลายๆพันหรือหลักหมื่นได้เลยทีเดียว
ผมว่าเรามาลองทำกันดูดีกว่า ชีวิตจะได้มีความสุขขึ้น
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"วิธีทำให้หูฟังสุดที่รักเพราะขึ้นครับ เอาไปลองทำกันดู"