Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

== ฝากขายของได้บ่ครับ ==

TeMpLaTe

15/01/2007 19:53:59
แหะ...

ขออนุญาติก่อนขะรับ

ถ้าเฮียโอเค ค่อยมาโพสรายละเอียด

...

ถ้าขายออก จะนำรายได้ส่วนหนึ่งไปอุดหนุน พระกาฬร้องนิ่มคร้าบบบ..

กลับไปคราวนี้ขอแวะไปยลร้านเฮียหน่อยดีกั่ว คราวก่อนกลับสามวัน ภาระกิจติดพันมากมาย ...

แช่อ่างก็กว่า สิบชั่วโมง..

ฮาาาาาาา

:158:

คราวนี้ไม่พลาดแน่ๆครับ

...

ไม่พลาด นาตาลี

ฮาฮาฮา
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

15/01/2007 20:31:01

5555 สงสัยต้องไปกับบักแฟรงค์แล้วครับ

แฟรงค์มันเป็นนักเสาะแสวงหามากๆ ครับ หูฟังที่ไหนดีๆ มันมักจะไปฟังตลอด

วันก่อนก็มียี่ห้อ เจซี ผมแนะปุ๊บ แฟรงค์ก็ไปฟังปั๊บ

อีกคราวนึงแฟรงค์กลับมา พร้อมกับบอกว่า มีหูฟังยี่ห้อวีนัส ราคาไม่แพง

วันนี้คุณ Template บอกว่ามีหูฟังยี่ห้อนาตาลี ผมว่าเดี๋ยวแฟรงค์คงต้องหาเวลาไปฟังอีกและ 555

-----------------------------------------------

เว็บผมโพสขายได้ทั้งนั้นแหละครับ โพสตามสบายครับ
จะเป้นอะไรก็ได้ทั้งนั้น 5555

แต่ถ้าจะขายบริการอย่างอื่น ต้องหลังไมค์ล่ะ

ผมจะซื้อเองครับ 5555

เสียวก้นเลยล่ะซิ 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

TeMpLaTe

15/01/2007 21:29:54
โอ้ ขอบคุณครับ

รายละเอียดตามนี้ครับผม
--------------------------------
ฟันธงขายครับสำหรับผู้ที่ต้องการทดลองฟังแอมป์หลอดในราคาย่อมเยาว์
มาส่งถึงมือท่านละครับ

สาเหตุ:

ทีแรกซื้อมาใช้กับ 650 ครับ เข้ากันได้ดีมาก ใส กว้าง เบสลึก ดีเทลดี
แต่ว่า แนวเสียงมันจะไม่ กระแทกกระทั้น นะครับ ตามสไตล์แอมป์หลอด

http://www.little-tube.com/forum/forum_posts.asp?TID=6&PN=1

เหมาะกับผู้ฟังเพลงป้อป แจส คลาสสิก และอื่นๆ ที่ไม่ใช่ร็อค เพราะมันให้เสียงแนวร็อคไม่ได้ดีเท่าแนวอื่นๆ

แต่ตอนนี้รับเมียใหม่RS-1 เข้ามาอยู่ร่วมชายคา แล้วเจ้าแอมป์ตัวนี้มันไปด้วยกันไม่ได้ดีเท่าไหร่กับทั้งคู่ ใช้กับ RS-1 แล้วมันเอื่อยไปนิ้ดดดด น่ะครับ

อายุการใช้งาน :

สองเดือนกับอีก หนึ่งอาทิตย์ครับ สภาพสมบูรณ์พร้อม 99.99% เพราะวางไว้กับโต้ะเฉยๆ

อุปกรณ์:

สายแถม OFC มินิ ทู อาร์ซีเอ ( ที่ยังไม่ได้ใช้ ) , หลอด สำรอง 1 ชุด( สี่หลอด) สภาพสมบูรณ์( เชคแล้ว)

ราคาขาย: 5000บาทถ้วน

รับของ : ทีแรกอยากส่งพัสดุ แต่กลัวว่าถ้าถึงมือคนรับที่โน่น แล้วอาจเสี่ยงโดนภาษีได้ เลยว่าเอาชัวร์ๆ ดีกว่า จะได้นัดดูของเพื่อความสบายใจกันด้วย ผมกลับ กทม วันที่ 14 -21 เดือนหน้าครับ ถ้าจะนัดดูของ ลองเสียง ผมว่าจะนัดกันทีเดียวเลยครับ สำหรับผู้ที่สนใจ ถ้าคนติดต่อมาก่อน ลองเสียงแล้วไม่ชอบ ก็ถือว่าสละสิทธิ์ให้ท่านถัดไปนะครับ( กรณีที่มีผู้สนใจมากกว่า 1ท่าน)

ถ้าสนใจเมลมาได้ที่ brbrbeer@yahoo.com นะครับ

ผมไม่อยากรีวิวเองเท่าไหร่ เพราะก็ยังไม่โปรเฟสชั่นแน่น
ถ้ายังไงลองอ่านรีวิวเต็มๆ พร้อมรูป ได้ที่นี่ครับ

http://www.head-fi.org/forums/showthread.php?t=190780&highlight=Dot

---------

แหะ ..หวังว่าคงมีคนสนมั่งนะครับ

:160:

เอ่อ ... หมายถึงคนขายน่ะครับ

ฮาฮา

:162:
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

nat.y

20/01/2007 07:23:58
เห็นมีคนจองแล้ว ยินดีด้วยครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

TeMpLaTe

20/01/2007 08:46:58
..โอ้ ... Rs-1 หมื่นบาท ...

:181:

งานนี้ต้องมี สี่ เส้นข้าง รัชดา แถมด้วยละล่ะครับ

ฮาฮาฮา

ขายเป็นแพคเกจ
:158:

กำลังsale pending อยู่ครับ

เดี๋ยวใกล้ๆกลับคงต้องคอนเฟิมกันอีกทีนึง

ยังไงก็ขอบคุณทุกท่านคร้าบบ
:197:
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

นายมั่นคง

21/01/2007 01:28:01

555 ผมเองตอนนี้กำลังหา RS-1 ซีเรียลเก่าๆ ให้ขวั่กเลยครับ

สังเกตุจากเหล็กวงแหวนที่มันรัดถ้วยไม้อยู่ ถ้ามันเป็นสี่เหลี่ยมคือรุ่นใหม่ ถ้ามันบากเป้นครึ่งวงกลมคือรุ่นเก่า 55555

ตัวที่ฮ่องกงมันบากเป็นตัวอะไรครับคุณ template
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 6

TeMpLaTe

21/01/2007 07:47:16
เป็นสี่เหลี่ยมครับเฮีย..

ผมสั่งจากคุณ ท้อด น่ะครับ

ฮาฮา

ตอนที่จะซื้อที่ฮ่องกงมันไม่มีของครับผม เลยต้องใช้บริการพี่ท้อด แทน

ซีเรียลที่ 4163 ครับ
:183:
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 7

นายมั่นคง

21/01/2007 22:26:48

ทำไมซื้อที่บัก todd ได้ล่ะ ผมแทบจะกราบมัน มันไม่ยอมส่งไทยท่าเดียวครับ 555

ผมกำลังหาซีเรียบต้นๆ ไม่เกินพัน มันจะเป็นครึ่งวงกลม และเสียงดีกว่า

ผมเคยหาได้ 1 ตัว แต่ดันทะลึ่งขายไปเท่าทุน กว่าจะรุ้ตัวว่าเสียงมันไม่เหมอืนกัน ก็สายไปแล้ว 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 8

TeMpLaTe

21/01/2007 22:35:50
เค้าส่งฮ่องกงมั้งครับพี่

แหะๆ

เพราะได้ข่าวว่าที่ฮ่องกงเค้ายกเลิกตัวแทนกราโดไปแล้วน่ะครับ

อันนี้ถามมาจากที่ร้านอีกที เค้าเอาเข้าแต่ alexandro ครับ

ตัวเก่าที่ headbandสีน้ำตาล แล้วใส่กล่องไม้ ผมเคยเห็นแว้บๆ ในebay สองทีครับ
แต่ตอนนั้นพึ่งสอยตัวนี้มา ... อดซะ

:183:
หยิกหู 0
"== ฝากขายของได้บ่ครับ =="