Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

อยากได้อแด๊ปเตอร์ของ THE PIG ครับ

sk

05/10/2007 02:19:52
ของเดิมหายซะงั้น
วางเฉย ๆ เป็นก้อนทับกระดาษมาจะเดือนแล้วเนี่ย
เดี๋ยวถ่านเสื่อมซะเปล่า ๆ
อ่า...มีเรื่องติติงเล็กน้อยด้วยครับ
คือว่านอกจากลายสกรีนหน้าปัทม์จะเลือนแล้ว
ยางรองท้ายเครื่องน่ะครับ ก็เกิดอาการเกเร
เลื่อนออกจากตำแหน่งเดิม เห็นคราบกาว
แลมองแล้วก็เสื่อมสง่าราศรีแก่ผู้พบเห็นทั่วไป
ด้วยว่าข้าพเจ้าประดิษฐานไว้ ณ เบื้องขวา
บนโต๊ะทำงานของข้าพเจ้าเอง
แขกไปใครมาก็อดทักทายเสียมิได้
ครั้นพอหยิบจับขึ้นพิจารณา ทางเราจะฉวยโอกาส
โฆษณาให้ก็มิได้เต็มปากเท่าใดนัก
จึงแจ้งมาเพื่อทราบแล

สรุป จัดส่งอแดปเตอร์มาให้โดยด่วนได้หรือไม่ ถ้ามีบริการแมสเซนเจอร์จะเจ๋งมาก
โปรดแจ้งค่าใช้จ่ายที่บังเกิดขึ้นเพื่อจะได้ชำระกันต่อไปครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

05/10/2007 12:41:25

555 อยู่ถึงไหนเอ่ย ถ้าไม่ไกลนักแวะมาเอาที่พันทิพย์ตูน้ำได้ครับ

แต่ถ้าไกล คิดรวมเบ็ดเสร็จพร้อมค่าส่ง อยู่ที่ 130 บาทครับผม 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

sk

05/10/2007 13:14:55
ช่วงนี้ผมติดภารกิจแยะ ไม่มีเวลาเพียงพอที่จะเดินทางไปประตูน้ำได้ครับ
รบกวนจัดส่งที่อาคารบีทีเอส (อาคารสำนักงานรถไฟฟ้า bts) ตรงถนนพหลโยธิน มาวันนี้ได้ก็จะยิ่งดีเลยครับ
มาถึงหน้าตึกแล้วโทรแจ้งที่ 089 150 2935 จะรีบลงไปรับโดยเร็วครับ
ขอบคุณครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

นายมั่นคง

05/10/2007 13:20:59

555

ตรงนั้นไม่มีพนักงานวิ่งไปจริงๆ ครับ

เป็นส่งทางไปรษณีย์แทนได้ไม๊ครับ
แจ้งที่อยู่เข้ามาทางเมล์ผมเลยครับ

[email protected]

เมล์มาเลยจ้า............555
หยิกหู 0
"อยากได้อแด๊ปเตอร์ของ THE PIG ครับ"