Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

วันนี้วันจ่าย....(เพื่อซื้อมาม่าแพ็คจ้า!!!!)

I&squot;s

29/09/2007 20:18:14

วันนี้ผมตื่นเช้ามาด้วยความสดชื่น สิ่งแรกเมื่อตื่นขึ้นมาใน
วันหยุดก็คือ เปิดเวบเฮียเข้ามาดู ทันใดนั้นก็เจอน้อง
เก็นซ้งเพิ่งโพสมาว่าจะเอาเจ้า I-pod dock มาที่
ประตูน้ำ ผมเลยไปลองหาดูที่งาม แล้วก็ถาม XIII แต่
ก็ไม่แน่ใจว่าของจะมาหรือปล่าว เผอญมีตัวก่อนหน้า ที่บักแฟรงค์ทำไว้ก็เลยลองฟัง โอ้โห...มันดีกว่าต่อ
ออกจากหัว 3.5 ตั้งเยอะ เสียงได้เต็มอิ่ม ชัดกว่า ละเอียดกว่า มันออกมาอย่างเต็มๆ เลยรีบไปที่ประตูน้ำ
และก็เป็นครั้งแรกที่กระผมได้ไปที่นั่น ปกติไปแต่เฉพาะ
ที่งาม ไม่รู้จะหาเจอหรือป่าว อยู่ชั้นไหนหว่าเนี่ย หันซ้ายหันขวา หาป้ายสีเหลืองๆ อ่ะ็อยู่ที่ชั้นแรกเอง
หรอเนี่ย แต่ว่าพอเดินเข้าไปใกล้ๆร้านอ้าว ไหนประตูหว่า ด้วยความงงๆ ก็นั่งลงหน้าร้าน แล้วก็หันไปมอง
ข้างหลังก็ร้านคอมนี่นา เฮ้ย จัดร้านได้สุดยอด ใช้พื้นที่ได้อย่างคุ้มค่าจิงๆ(ว่าแต่เค้าเสียค่าที่เท่ากับร้านทั่วไปอ่ะป่าว)
ขณะที่กำลังลองฟังเพลินๆ ก็เหลือบไปเจอเจ้า A900
เลย ขอลองดูซักหน่อย ใส่ตรงกับ VDO ก็ให้ลายละเอียด
ที่ดี แต่ต้องเปิดโวลุ่มจนสุด ถึงจะสามารถขับได้ แต่พอต่อเข้ากับเจ้าหมูน้อย ใช่เลย ลายละเอียดของเสียง ปรากฏขึ้นมาชัด ใส กลางไม่พุ่งมากเกินไป เบสก็ให้มากำลัีงพอดี เหมาะกับเพลงหลายแนว มีตำแหน่งของชิ้นดนตรีชัดเจน(ผมชอบที่มีความละเอียดเยอะๆ)
ในใจก็คิดว่าเป็นไงเป็นกัน มาม่าก็มาม่า ก็เลยขอแว้บ
ไปปล้นธนาคารซักหน่อย พอเดินกลับมาที่ร้าน อ้าว
มีคนมาตัดหน้าไปแล้ว แต่ด้วยกิเลสอันแรงกล้า
ผมย้อนกลับมาที่งามอีกที เจอ XIII ที่กำลังดูแลลูกค้า
อยู่ ก็หันมามองผมอย่างงงๆ ไอ้นี่มาเมื่อเช้านี่หว่า หรือจะ
ลืมของ แต่หลังจากที่เล่าให้ฟังแล้ว ก็จัดการลองตัว
ที่ร้านเลย ตอนนี้ได้ลองฟังจิงๆจังๆแล้ว จัดการด้วย
Wide awake ของ Emi Fujita ถึงกับตาค้าง ได้ยินแม้
กระทั่งเสียงน้ำลายตอนลิ้นกระทบกับเพดานเหงือก
หูตัวนี้ให้แนวเสียงคล้ายกับ Pk 2 ที่ผมชอบ แต่กลาง
ต้องพิ่ง หมูน้อย อยู่ มีใครพอจะรู้ว่า ถ้าเบิร์นครบ แล้วเสียงจะเป็นไงบ้างครับ อาจจะมีอะไร
ได้ยินเพิ่มขึ้นอีกหรือป่าว ผมนี่ออกแนวโรคจิตไหมคับ อิอิ

พี่เบียสคับ ว่างวันไหนผมจะไปขอดูดหลังไมค์นะคับ
ขอบคุณพี่ๆทุกคนทั้งสองสาขานะคับ วันนี้ประทับใจจิงๆ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เก็นซ้ง

29/09/2007 21:33:23
ตอนนี้มาม่าผมยังเต็มลังอยู่เลย
(ตุนอยู่เยอะ 555)
ช่วงนี้ผมคงต้องสงบเสงี่ยมกับการซื้อของบ้างแล้วแหละ 5555

ขอให้มีความสุขกับ Port ใหม่ครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

29/09/2007 22:59:11

555

ขอบคุณที่แวะไปเริ่มเข้าคอร์สลดน้ำหนักที่ร้านผมครับ 555

ผมพยายามอ่านเส้นทางการเดินทางตั้งแต่เช้าจนตะวันตกดิน ผมยังงงๆ ว่า ตกลงซื้อตัวไหนไปกันแน่ๆๆๆ 5555

พยายามค่อยๆ อ่านก็ยังนึกไม่ออกว่าเสร็จตัวไหนไป 5555

ที่ประตูน้ำนั่นน่ะ ค่าเช่าเท่าที่งามวงศ์วานเลยครับ ฮือ ฮือ...........โฮ โฮ

ทางห้างเค้าให้ผมเซ็นสัญญาเช่าพื้นที่จำนวน 2 ตารางเมตร ในขณะที่พันทิพย์งามวงศ์วานพื้นที่ 36 ตารางเมตร 555

ว่างๆ ไปหาเบียส แล้วสะกิดได้เลยครับ 5555
หยิกหู 0
"วันนี้วันจ่าย....(เพื่อซื้อมาม่าแพ็คจ้า!!!!)"