Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ร่วมอวยพรวันเกิดให้ &dquot;เจ๊ดา&dquot; กันหน่อยจ้า.....

นายมั่นคง

28/09/2007 16:00:19
วันที่ 30 กันยายน ที่จะถึงนี้ เป็นวันเกิดของ &dquot;เจ๊ดา&dquot; ครับ ส่วนจะเป็นการครบรอบกี่ปี ก็ขอเชิญไปนั่งทางในนึกกันเอาเอง 5555

เว็บมั่นคงนั้น มักจะเอาเจ๊ดามาใช้งานหากิน บ่อย ถึงบ่อยมาก ทะลึ่งตึงตัง ล่วงเกินด้วยตัวอักษรก็มากมายเหลือคณานับ งานนี้เลยถือโอกาสไถ่บาปมอบสิ่งดีๆ ให้เจ๊ดามีความสุขมากๆ ด้วยคำอวยพรจ้า...........

===========================
เลยขอเชิญท่านร่วมประกวดคำอวยพรครับ ด้วยการโพสคำอวยพรเข้ามาในกระทู้นี้ จะเป็นคำอวยพร จากท่านหญิง หรือ ท่านชาย ได้ทั้งนั้นครับ

จะสั้นๆ แค่บรรทัดเดียว หรือยาวเป็นวรรคเป็นเวร เป็นหน้าๆ ก็เชิญตามสบาย.............5555

จะโพสคนละกี่อันก็ได้ครับ....งานนี้ปล่อยอิสระทางความคิด

ท่านใดกลัวว่าจะไม่เป็นการยุติธรรมถ้าลงชื่อตัวเองแล้วเจ๊ดาเห็นปุ๊บ แล้วเลือกปั๊บ สามารถใช้นามแฝงหรือ ปกปิดชื่อที่ใช้เล่นประจำได้ครับ 5555

รางวัลที่จะมอบให้ก็คือ KOSS KSC75 ใหม่เอี่ยมอ่อง จำนวน 1 ตัว ส่งถึงหัวกระไดบ้าน
==========================

กติกาดังนี้

1. เจ๊ดาจะเลือกอันที่โดนใจเจ๊แค่อันเดียวเท่านั้น

2. เจ๊เลือกอันไหนก็คืออันนั้น ห้ามประท้วง

3. หากสงสัยให้อ่านข้อที่ 2 อีกรอบนึง 555

4. หมดเขตส่งเวลา 18.00 น. ของวันที่ 1 ต.ค.

5. เจ๊จะตัดสินและโพสยืนยันว่าอันไหนคือผู้ชนะครับ

6. ผู้ชนะติดต่อเมล์ถึงผมเพื่อยืนยันตัวตนและที่อยู่

5555 แค่นี้ล่ะครับ เล่นง่ายๆ ส่งถึงบันไดบ้านเลยครับ สำหรับรายการนี้ ใครที่อยากได้ กรุณาไปนั่งคิดค้น ประดิษฐ์ คำให้เจ๋งๆ โดนใจเจ๊ให้มากที่สุดก็แล้วกันจ้า 555

(หากมีอะไรเพิ่มเติม จะมาอัพเดทให้อีกตลอดครับ)

***สุขสันต์วันเกิดครับเจ๊ดา***

.
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ร่วมอวยพรวันเกิดให้ &dquot;เจ๊ดา&dquot; กันหน่อยจ้า....."