Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอบคุณเฮียมั่น และทุกคนในร้านครับ

Aloha

13/01/2007 07:36:49
1. ผมเป็นคนที่โทรไปขอเฮียมั่น เกี่ยวกับข้อมูล Web Access log ครับ ผมลองโทรไปถาม Tarad.com แล้วครับ ปรากฏว่าเค้าไม่มีข้อมูลชุดนี้เก็บไว้นะครับ ยังไงก็ขอขอบคุณเฮียมั่นมากครับ
2. ขอบคุณคุณเบียส และปิงปิง ด้วยครับ ที่อุตส่าห์เก็บ V-Sonic ไว้ให้ผม (หลังจากโทรไปจอง) ไม่งั้นเมื่อวานนี้ผมคงไปงามวงศ์วานเก้อแน่เลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

13/01/2007 09:09:46

ถ้ามีอะไร โทรหาผมได้ตลอดเลยนะ ยินดีให้ความร่วมมือครับ

เว็บ tarad.com นั้นไม่ค่อยรุ้เรื่องเทคนิคเท่าไหร่

ฝ่าย support ของเค้า แนะนำหรือแก้ไขปัญหาระดับเบสิคสุดๆ เท่านั้นครับ

ผมเคยถามอะไรหลายๆ อย่าง แทบไม่มีคนทราบเลยว่าต้องทำไง 555

หรือว่าเว็บสำเร็จรูปแบบนี้ มันก็คงได้แค่นี้เอง (มั๊ง)

555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

เบียส

13/01/2007 13:22:27
ด้วยความยินดีครับ อิ อิ อิ
หยิกหู 0
"ขอบคุณเฮียมั่น และทุกคนในร้านครับ"