Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เฮียครับ... ผมได้รับของแล้ว.....

Cactiman

19/09/2007 15:08:46

เฮียครับ... ผมได้รับของแล้ว.....

กลัวเฮียอ่านไทยใน hotmail ไม่ได้อีก ก็เลยมาบอกที่นี่แหละ

ได้รับของแล้วครับ ความจริงได้รับตั้งแต่เมื่อวานแล้ว
เฮียส่งมาซะเยอะแยะ แบบซื้อหนึ่งแถมหนึ่งเลย...
ขอบคุณครับ...

แล้วเงินมันจะเหลือกินเบียร์ หรือครับ...
(งงล่ะซิ 555)

ฟองน้ำ koss น่ะครับ...
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

19/09/2007 16:10:14

555 ทั้งแจกทั้งแถม พัลวันไปหมดล่ะครับ 555 เพราะของมันเล็กๆ น้อยๆ เท่านั้นเองจ้า 555

ตอนนี้ค่าเบียร์คงไม่เหลือ สงสัยคงต้องไปกินพวกน้ำกระเจี๊ยบ หรือ น้ำเฉาก๊วยแทนครับ 555

ขาดเหลืออะไรเมล์บอกผมได้ตลอดเวลาจ้า 555

ปล. Hotmail ตอนนี้มีปัญหาอยุ่บ้าง บางจังหวะ อ่านไม่ได้เอาเลย ถ้าโชคดีหน่อย กดปุ่ม reply ช่วยก็พออ่านได้ บางคราวซวยจริงๆ อ่านไม่ได้ทั้งหมด 5555

เอ้า รอดู Hotmail ต่อไป จะเปลี่ยนก็ไม่ได้ซะด้วยซิ 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"เฮียครับ... ผมได้รับของแล้ว....."