Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สนใจ PK1 แต่ติดตรงที่ว่าต้องต่อกับแอมป์นี่สิ

Joe

19/09/2007 13:21:30
อยากรู้ว่าถ้าไม่ต่อกับแอมป์นี่เสียงมันจะต่างกับไม่ต่อมากมั้ยครับ แอมป์แต่ละตัวก็ใหญ่เทอะทะ พกไปข้างนอกไม่สะดวก เฮียพอจะมีแอมป์ตัวเล็กๆจิ๋วๆสำหรับพกพาไปข้างนอกมั้ยครับ แล้วคุณภาพเสียงมันจะต่างกับแอมป์ตัวใหญ่ๆมากมั้ย
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ISe

19/09/2007 14:20:43

ต่างมากรึเปล่า - มากครับ ไม่ต่อแอมป์หาเบสแทบไม่เจอ กลาง แหลมก็ไปไม่สุด เสียงจะคล้ายๆ PK2 ที่ลดมิติลง

แอมป์เล็กๆ - iBasso T2 เลยครับ

ต่างกับแอมป์ตัวใหญ่มากมั้ย - ไม่มากครับ ถ้าต่อกับ PK1

ผมใช้ M6 + T2 + Pk1 อยู่ ทั้งหมดนี้สามารถใส่กระเป๋าเสื้อได้สบายๆ เลย
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

19/09/2007 15:19:17

PK1 ถ้าไม่ต่อแอมป์ ผมว่ามันจะเหมือนปลาตะเพียนไร้ก้างเอาน่ะครับ 555

เพราะมิติเสียง รวมถึงเรี่ยวแรง มันหุบหมดครับ ไม่มีการเปิดเผยรายละเอียดเลยล่ะครับ

แนะว่า ถ้าจะใช้ PK1 คงต้องมีแอมป์ล่ะ ยังไงก็ต้องมีครับ เพราะไม่มีผมว่ามันฟังแทบจะไม่ได้เอาซะเลย

5555
หยิกหู 0
"สนใจ PK1 แต่ติดตรงที่ว่าต้องต่อกับแอมป์นี่สิ"